Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Govenor wa BOT nae yupo kwenye kampeni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkombozi, Oct 13, 2010.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kampeni zilipoanza tu thamani ya TShs ilianza kuporomoka dhidi ya USD na Euro haijarudi tena.Hii inaashiria nini?Governor yupo kwenye kampeni au ni nini?Ameshinda kuishauri serikali?Kuagiza vitu nje imekua ni garama sana,unahitaji TShs nyingi kupata forex chache sana.Au upungufu wa forex ni kutokana na uagizajia wa mabango ya kampeni kutoka nje yakamaliza USD na kuzifanya zipande?Sasa je kwa nini asijiuzulu kwa kushindwa kazi?
     
  2. u

    urasa JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hopeless gavana,huyu jmaa anatokea ifakara kwenye bonde bikira la kilombero,hata huo mfumuko wa bei tungeweza kuhimili kwa kuwa na utegemezi wa chakula cha ndani na ongezeko la mauzo ya nje ya kilimo,sijui kama amewahi kuishauri serikali kwamba kwao kuna bonde bikira?
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Tshs iko overvalued kwa nuda mrefu sana. Bora ishuke ifikie thamani yake halisi.
     
Loading...