Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Good news kwa mashabiki wa yanga

Discussion in 'Sports' started by OkSIR, Oct 27, 2009.

  1. O

    OkSIR Senior Member

    #1
    Oct 27, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Boban kuikosa Yanga, atimkia Sweden [​IMG] Clara Alphonce

    KIUNGO wa Simba, Haruna Moshi 'Boban' kwa mara ya kwanza anaikosa mechi ya Yanga baada ya kuondoka jana kwenda Sweden kufanya majaribio ya kucheza soka la kulipwa.

    Akizungumza na Mwananchi kwa njia ya simu kutokea Nairobi Boban alisema kuwa anaenda kwenye majaribio Sweden kwa mwezi mmoja katika klabu ya Dakurd.

    "Niko Nairobi hapa napumzika safari inaendelea tena jioni kwenda Sweden ndio hivyo bwana naikosa mechi hiyo da sina jinsi," alisema Boban.

    Alisema kuwa anasikitika sana kuikosa mechi hiyo kwani alikuwa na hamu nayo kwani safari hii tumepania kuwafunga baada ya kushindwa kuwafunga katika msimu uliyopita.

    Pamoja na hayo Boban alisema kuwa bado anaimani kubwa na kikosi cha Simba msimu huu na anaamini kuwa watashinda katika mechi hiyo ambayo inasubiliwa na mashabiki wa pande zate mbili.

    Hata hivyo alisema kuwa kwa sasa ameamua kuelekeza akili yake katika majaribio hayo iliaweze kufanya vizuri na kupata timu huo ya kuchezea.
     
  2. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sasa ina maana gani? Boban ndio mchezaji pekee simba au. wengine hawajui kucheza, acha kudhalilisha wachezaji wengine
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Yanga Imara wewe hata kama angekuwepo Nyama lazima auwawe!
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Timu yetu kandambili ubingwa uliobaki ni kumfunga Simba tu
     
  5. c

    cesc Senior Member

    #5
    Oct 27, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yanga 2 vs simba 1 keep my words til 31st oct. 2009
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mnyama anatisha kutokuwepo kwa Haruna Moshi, kutatoa nafasi kwa wengine kama Ulimboka, Mrwanda, Uhuru nk yaani mwaka huu simba tume kamilika kila idara, hayo maneno yako utayameza Jmosi, msimu uliopita mlibebwa mkasawazisha dakika ya 98, safari hii sahau yaani hamna uwezo huo na mapro wenu 11...Nasikia mshaanza kudraft rufaa ya Uhuru seleman tena
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ushindi wao sare kama mechi iliyopita maana walishangilia mpaka kero kisa wamepata sare teh teh
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Jidai unajua kutabili safari hii mwenye timu bora ndiyo atashinda siyo yebo yebo na maadalizi yake yazima moto halafu eti ashinde 2-1.....angalie kisije kuwa geuka mkaacha kupeleka timu uwanjani, maana ndiyo tabia yenu mkichungulia mkaona Mnyama 4 Yebo Yebo 1.
     
  9. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Your words will be the hell fire which will burn you till the last whistle of the match!!
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Acheze asicheze jumamosi mnyama anakula kibano tu,tena cha nguvu 3 bila!
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ushindi wa watoto wa Jangwani upo pale pale hatuna presha asubuhi hii nimewaona shule ya Jangwani pale wanapita toka mazoezini alafu wabaya wetu wanasema eti tumeenda Pemba wkt tupo jijini tunapiga tizi kama kawa.
     
  12. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tutawafunga hata bila ya Boban!
     
  13. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nafurahi Maftah na Ojwang sijui Odhiambo wamefunguliwa maana kichapo lazima wakichezee. Bila hao wangeanza kusingizia ooh wachezaji wetu walifungiwa mara sijui canavaro. Yebo yebo mmpewa wachezaji wenu anzeni kuandaa bakora maana jumamosi hambebeki.
     
  14. s

    smp143 Member

    #14
    Oct 29, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda ndiyo hiyo imewadia..Angurumapo Simba mcheza nani???Yebo Yebo kaeni tayari kula kichapo ya mwaka...sijui huyo mkikuyo wenu Ambani anajigamba ataanza kufunga dhidi ya mnyama...subutu kama atafanikiwa kupita hiyo ukuta ya simba na wala hamtutishi na hizo hela sijui milioni 20 zilizotengwa na fisadi Manji kuwapa timu iwapo watashinda.....na hata mkitaka refa achezeshe dakika 120, kichapo mtakula tu...
     
Loading...