Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Goldsmith akiri kubadilisha mawazo

Discussion in 'International Forum' started by MziziMkavu, Jan 28, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG] [​IMG]
    Lord Goldsmith alifikiria sababu ya kujihami haikuwa kigezo tosha kuishambulia Iraq Aliyekuwa mwanasheria mkuu wa Uingereza, Lord Goldsmith, amesema taarifa kutokana na upelelezi hazikuonyesha kwamba Iraq ilikuwa tisho kwa Uingereza, na kwa hiyo nia ya kutaka kujihami haikuwa sababu ya kutosha kuivamia Iraq.
    Akitoa ushahidi kwa tume rasmi ya uchungizi, Lord Goldsmith alisema kwamba hisia zako hapo mwanzo ilikuwa kwamba itabidi kupitisha azimio la pili katika Umoja wa Mataifa, ili kuchukua hatua za kijeshi kwa kuzingatia sheria.
    Alisema alihisi kwamba ushauri huu haukukaribishwa vyema na aliyekuwa waziri mkuu wakati huo, Tony Blair.
    Licha ya hayo alibadilisha mawazo yake, na sababu za kufanya hivyo atajitahidi kuelezea baadaye.



    http://www.bbc.co.uk/swahili/news/story/2010/01/100127_goldsmith.shtml
     
Loading...