Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gold Mining equipments and Trade

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mseriandy, Dec 21, 2011.

  1. Mseriandy

    Mseriandy Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni Mtanzania.

    Nina mawasiliano na wawekezaji kutoka Nje ya Nchi.

    Wanataka kuleta modern mining equipments na pia kununua gold.

    Natafuta wachimba madini wadogo wadogo au makampuni ya wazawa yanayochimba madini.

    Nitawaunganisha na wawekezaji hao ili iwe win win situation. Wao walete vifaa vya kisasa vya kuchimba dhahabu na pia watanunua dhahabu.

    Naomba address zao na contact people.
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wewe ndo utoe zako utafutwe.
    Chunya
    Tabora
    Shinyanga kote uko kuna malh
     
  3. Mseriandy

    Mseriandy Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mkuu wanaleta vifaa vya aina gani? make mitambo ya uhakika ya kuweza kuchimbua dhahabu ni kama ile ya wakina Barick, je wanaleta ya aina hiyo?

    Pls ni vizuri uweke hapa aina ya mitambo/vifaa ambavyo wako tiyali kuvileta
     
  5. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,563
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Ni pm namba yako ya kiganjani tafadhali
     
Loading...