Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless lema achangisha 21ml

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by never, May 8, 2011.

  1. n

    never JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa jimbo la Arusha mjini kamanda Lema siku ya leo amechangisha zaidi ya sh 21 ml, kwaajili ya ukarabati wa shule za jiji hilo, huku yeye kama yeye akitoa kiasi cha sh ml 1.8.

    Akitoa shukrani hizo kwa wakazi wa arusha alisema: Arusha yetu tutaijenge wenyewe, tupunguze kula mirungi , bia na hanasa zisizo za lazima tushirikiane kwenye mambo ya kijamii, ili Arusha iwe mfano wa kuigwa.Tunajua watawala roho zinawaumwa kuukosa huu mji, ila msijali sinto waangusha endeleeni kunipa ushirikiano Arusha itaenda mbali sana kiuchumi, thnx guyz mungu awabariki sana
     
  2. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    watawala gani wameukosa mji? kwani arusha mkuu wakoa wenu nani? nani rais wenu/
     
  3. S

    Shiefl Senior Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Mh Lema.
    Watakuwa wanakusikia tu kwenye bomba wanassm. Hawajui Arusha wanakupenda mwana wa kwao? Wenye uchungu na nchi yetu tutakuwa nyuma yako kukusaidia.
    Kila la kheri
     
  4. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    lema anatumia mirungi?mbona kasema tuache kula milungi badala ya kusema acheni kula milungi,achunguzwe
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    huku yeye akitoa .......

    ame malizia vyema sana,ila wewe ndo ume mkosea Mungu heshima,...capitalize the name.
    Big up sana wana wa Arusha
     
  6. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Hongereni wapenda mabadiliko...
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwani mirungi ipo kwa ajili ya nini?
    achunguzwe na nani aliye msafi?
     
  8. n

    ngaluma Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaza but kamanda
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mafisadi,...
    blessed lema
    Godbless Lema
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mbunge wa Arusha anatoka chama gani? Je chama kilichotoa mbunge ndiyo chama tawala?
     
  11. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    That's good,Mungu ibariki Tanzania,Mungu wabariki na watu wake,pia Mungu kibariki chama cha Chadema
     
  12. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hv lema kwanini ulimjia juu zito kwenye kikao chakamati kuu ukitetea chama kinunue magari mabov toka india wakat zito alitetea ushaur wa mzee baregu?hop unachembe zakifisadi toka kijiji cha kilema kule juu.
     
  13. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    we tulia umejiunga juz af pumba ndo nying!
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu heshima kwako..usipoteze muda kujibishana na hawa maheyawani..
     
  15. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Watawala wa magamba. Hatuna mkuu wa mkoa na rais wetu slaa.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,826
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    funga bakuli lako weye yaani mijitu mingine imejiunga juzi tu ili kuja kuleta malumbano humu ndani
     
  17. m

    massai JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    uelewa mdogo,tofautisheni mtu anaeteuliwa na mtu mmoja,na anaeteuliwa na watu zaidi ya malaki.mr smile anaweza mteua shemeji yake kwenye ngazi yoyote bila kuulizwa na yeyote,kama alivyo mpa ubunge mama mkwe wake.kumbuka uteuzi wa wakuu wa mikoa ni uoga wa viongozi walioko madarakani,angalia vyeo vya wastaafu wa jeshi alafu fanya tafakuri unaweza pata jibu.lema ni chaguo la wana wa arusha ,wapenda maendeleo sio wala gomba na wale wepesi wakungwa kanga na kofia,angalia tofauti kati ya people power na hao vilaza wa kujivua gamba ,kama hukupata jibu basi endelea na taksima yako.kamanda lema anasonga mbele na anaweza kiukweli.big up lema,tunaokusapoti tupo wengi kuliko hao mashabiki wakujivua gamba.
     
  18. n

    never JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni heri kuendelea kuchangishana wenyewe kuliko kukaa kuwasubiri wezi wa taifa hili kuja kutuendeleza, LEMA BIG UP
     
Loading...