Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za kujiuzuru kwa Mawaziri!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Apr 21, 2012.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Kwanza kutakuwa na upotevu mkubwa wa fedha wakati wa handover.
    Pili, semina elekezi-Ngurudoto itakula tena kwetu.
    Tatu, sherehe za kuwakaribisha mawaziri wapya wizarani na kusukuma magari yao kama ilivyokuwa kwa Jairo, hazikwepeki
    Nne, ofisi na nyumba za mawaziri wapya kukarabatiwa upya.
    Tano,Mafao ya mawaziri watakaojiudhuru, mfano waziri mkuu wa sasa lazima apewe ulinzi na gari la kwendea sokoni.
    Sita, sherehe za kuwaapisha mawaziri ikulu ndogo Dodoma,pesa zitatafunwa.

    Saba??

    Afadhali waendelee hawahawa aisee, 2015 sio mbali.
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa upande wako hapo ndio mwisho wa kufikiria. ume project hasara watakayokuwa wameisababisha mpaka ifikapo 2015? umefanya comparison ukaona kuwa ni bora waendelee au? unadhani kuna jambo zuri ambalo umewahi kuliona toka umezaliwa ambalo halina risk kubwa na cost kubwa ndio ulipate?

    Jaribu kufikiri
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    "If you think education is expensive try ignorance". Umeelewa?
     
  4. a

    alisam Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hela walizo iba zitatumika kugaramia mambo yote hayo,
     
  5. doup

    doup JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmh! Bora nusu shari kulika shari kamili, mpaka 2015 waTz tutakua hohehahe kabisa tukiwaendeleza hawa mchwa.
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    What if wapya watakwapua?
     
  7. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    WEWE SHEREHE,ULINZI,GARI NA MAFAO ZA NINI WAKATI WAMETUIBIA PESA ZETU?WANYONGWE NA KUFILISIWA MALI YA UMMA.HIVI wao ni MIUNGU WATU? KAKA KAKAE UFIKIRIE UPYA JUU YA HILI SUALA,MBONA TUNATAKA KUWADEKEZA SANA HAWA MAFISADI WA CHAMA CHA MAPINDUZI.WAFUNGWE,MAISHA NA KUANGAMIZWA WAO PAMOJA NA MAFAMILIA YAO ILI LIWE FUNDISHO KWA WEZI WENGNE HAPA TZ. KAULIZE CHINA WANAVYONYONGWA ETI BONGO TUNAOGOPA GHARAMA ZA KUWAHUDUMIA HAWA WAHUNI WHY?WHY?WAPIGWE RISASI MBELE YA HALAIKI HATA KAMA KUNA AMREF INTERNATIONAL WAWATANDIKE TU TUUU TUUUUUUUUU!!!!.NCHI HII NDO MAANA HATUENDELEI TUTABAKI KUWA MASKINI SIKU HADI SIKU NA VIZAZI VIJAVYO VITATULAUMU KWA HUU UIJNGA WA KULEA MAFISADI AMBAO WANAIBA MALI ZETU NA KUJINEEMESHA WAO NA KOO ZAO.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    najuta kupoteza muda wangu kufungua hii thread
     
  9. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kubwa ji...
     
  10. j

    jmnamba Senior Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbio za sakafuni...
     
  11. c

    collezione JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    We jamaa huna akili duh...
    Kwahiyo wewe unaona ni bora kufuga wezi? Siamini kuna watu wapumbavu dunia hii kama ww.

    Kumbe ndo maana wakakuita kakaJambazi. Unaleta mada hapa kutetea majambazi wenzako??? Mjinga sana ww
     
  12. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Kweli wewe ni kaka jambazi kutoka CCM. Hamna msiba usio na mwenzie, lazima wang'oke
     
  14. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ooh..oooh!!
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    haya ndio mawazo mnayompa JK?
     
  16. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kakajambazi pole, hao wadogo zako majambazi hawaponi tunataka washitakiwe kwa ujambazi wao!
     
  17. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Yani kakajambazi watu km nyie ndo mmemfikisha JK apa alipo kwa ushauri wenu mbovu.....Hao wanaachia ngazi dawa ni ndogo ni kuwafikisha mbele ya sheria ili sheria ichukue mkondo wake kwani waliaminiwa kuwaongoza waTanzania lakini ikawa ndivyo sivyo kilicho baki ni kuwafungulia mashtaka ya kutumia madaraka na ofisi za umma vibaya na sio kuacha kansa imalize mwili mzima
     
  18. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
     
  19. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mh! dunia ina mambo we naona ulisoma ngumbaru na jina lako linajieleza Pole kwa fikira zako mbovu waTZ wa sasa hawako hivyo
     
  20. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wewew utakuwa ni mmoja wapambe wanaofaidi matunda ya hao mawaziri "mafisi-adi"
     
Loading...