Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

George Kichaka aleta shida ya mawasiliano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Jan 29, 2008.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuthibisha ujaji wa George Kichaka tangia majuzi mawasiliano yameanza kuharibika. Hakuna mawasiliano ya uhakika kwenye simu zetu kama alivyo tabiri mwandishi mmoja wa kike . George Kichaka hadi atakapo ingia Tanzania sijui tutakuwa tuna hali gani .Nawapa taarifa tu na nyie mjaribu mambo huko kuona kama kuna ukweli wa jambo hili ama ni mimi pekee .
     
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unaleta habari halafu huna uhakika! Talk abt kujaza postings....
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Masatu nimesema yaliyo nitokea mimi .Nauliza wenzangu nyie mbona unakuwa mbishi tuuuuuu kama Kibaki ama CCM yenu ?
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Masatu nimesema yaliyo nitokea mimi .Nauliza wenzangu nyie mbona unakuwa mbishi tuuuuuu kama Kibaki ama CCM yenu ?Mimi sizushi ila naongelea experience .Mawasiliano ni mabaya haya .
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Masatu nimesema yaliyo nitokea mimi .Nauliza wenzangu nyie mbona unakuwa mbishi tuuuuuu kama Kibaki ama CCM yenu ?Mimi sizushi ila naongelea experience .Mawasiliano ni mabaya haya .
     
  6. F

    FDR Jr JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Basi mzee imetosha keshakuelewa
     
  7. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    huu ugomvi wa watu wawili wa musoma sijui utaisha lini....lol!
     
  8. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2008
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    MWK, Yaani nimecheka ... umewapatia kweli; Mkuu Masatu mpe nafasi Lunyungu apumue kidogo. Bado naendelea na kicheko ..
     
  9. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwi kwi kwi kwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!

    Inabidi sometimes mfanye analysis, tatizo la Celtel na Vodacom ni kuwa mitandao yao ni midogo na watu ni wengi sana. Tigo hawana matatizo hayo!

    Na wala sio tatizo la Kichaka.
     
  10. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hatari lakini nsalama
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mwafrika Jike
    Mimi natoka Iringa tafadhali siwezi kuwa mtu wa Musoma mie.Yaani nitoke mkoa mmoja na Masatu no.Wajita ama Wakya wana asili ya unafiki . Muone Wasira dizaini utajua nasema nini .Hata Msatu ni unafiki tu wa kukaa mambo hapa yeye kila kitu anakiona kifaacho ni njano na kijani zile rangi za Hamas
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    There you are man!
    Nilishalalamikia sana suala la Vodacom kule kwenye ICT, kwamba mtandao wao uko overloaded sana kiasi kwamba kupiga simu kutoka nje ya nchi mara nyingi inakuwa shida sana. Kadhia hii ingekuwa imenitokea mara moja wala nisingepiga kelele, lakini inanitokea kila leo, ndio maana nalalama.
    Sidhani kwamba shida ni Kichaka na ujumbe wake. Tumsafishe kwa hili.
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mimi niliuliza swali wala sikutoa statement na nilitegemea watu waje na maoni ya aina yako .Unapata shida kama ninavyo pata mimi toka hapa .
     
  14. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi kwi kwi...

    Lunyungu,

    that was a joke, nilitumia (lol) at the end of sentensi yangu. Mimi sijui wewe wala masatu mnatoka wapi ila tu nimeshangazwa na namna masatu anavyokushikia bango katika vitu vingi unavyoweka hapa (mara nyingi bila sababu maalumu kwa maoni yangu) basi nikaamua kuutafutia sababu huu ugomvi.

    Piga kazi ndugu yangu. Ulichosema kuhusu mawasiliano kabla ya safari ya kichaka bongo ni kweli. Siku zinavyokaribia jamaa watarekodi, kusimamia mawasiliano na kufanya kila kitu kumlinda kiongozi wao.

    Ndio maana nilishauri watu kuwa hili ni treni liendalo kasi kwa hiyo watu watulie tu na waliache lipite.
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Ndio hivyo Mkuu, tuko katika kadhia moja ya ukosefu wa mawasiliano ya kuaminika. Nadhani kuna shida katika networks za hawa jamaa, na wanapaswa kuyashughulikia matatizo haya ili tuwe na imani nao. Vininevyo tutawakimbilia Zantel
     
  16. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Asante sana mwacheni mtu wa mwaloni Masatu asizid kupiga kasia kuelekea majita .
     
  17. M

    Masatu JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lunyungu,

    With due respect pls mkuu nitukane mimi utakavyo sitojali lakini kujumuisha kabila/makabila mazima na kutuita wanafiki its really low.
    I take it as a slip of keyboard tu mzee kuwa muangalifu usije ukawatukana wengine pasi na sababu ni ktk kukumbushana tu....

    Mjadala uendelee
     
  18. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwa kifupi Kichaka kila akienda sehemu kutembea, United States Secret Service wanatumia magari au helicopter maalumu kuzima mawasiliano ya simu hili la kusema wameshaanza kufanya hayo mambo sasa hivi sidhani unless PSU na USSS wanafanya majaribio. Nitalatea details baadate
     
  19. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    That's right.
    Hata Tanzania ilitokea kitu cha namna hiyo alipokuja Clinton kule Arusha. Wataalam wali-scramble mitambo ya simu na televisheni,kulikuwa hakuna mawasiliano.
     
  20. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kama hayo magari yameshatinga Tanzania basi yatakuwa yanapita kwenye route atakazopita wakifanya majaribio.

    Anyways unaangalia kitu kama hiki hapa chini
    [​IMG]

    Na ukitaka kujua kazi zake zaidi angalia hii video

    The vehicle is called a "barrage jammer." It is used by the State Department and Secret Service. State has ordered several hundred of them. The Secret Service has about a dozen. The vehicles are used to counter electronic-guided attacks, airborne or ground -- missiles, communication jamming and/or interception, or remotely-controlled explosive devices. Convoys are led and followed by the vehicles, in the lead to draw fire or in the rear to track signals of devices which may have malfunctioned. They are used in presidential motorcades and have been deployed to Iraq and the Republican National Convention.

    Others report these sources on Tigerwall:

    Tigerwall System. Tigerwall is an air surveillance system currently used by the U.S. Secret Service to ensure enhanced physical security at a high-value asset location by providing early warning of airborne threats. SSC San Diego has assisted the Secret Service in implementing and maintaining the Tigerwall system by providing expertise gained from other SSC San Diego surveillance and physical security programs. See:


    The system uses cameras and radiofrequency equipment to identify planes and other objects in the sky, and provides a real-time tactical map of their locations and trajectories. The system was designed by SPAWAR, the Navy's space warfare division, for the Secret Service. I imagine that the system is not purely for surveillance; the information provided by the "tiger" could create a virtual "wall." Tigerwall could be used to shoot down airborne hostiles, like a mini anti-ballistic-missile system around "high value assets." Also see:

    I count a total of 8 antennas (I must point out here that the comm van has 11 antennas!) not including the entertainment radio antenna. But hell, that's probably the real antenna with all the rest being decoys!

    No, but seriously, from the front of the vehicle to the rear I say:

    No. 1 & 4 - High band VHF/UHF receiving antenna.

    No. 2 & 5 - Broad band, high power transmit and receive antenna for high band VHF, UHF and possible beyond (but note the counterpoise).

    No. 3 & 7 - Satcom antenna radome, possibly INMARSAT Mini-M.

    No. 6 & 8 - Broad band, high power transmit and receive antenna for low band VHF. Seems too small for serious HF capability.

    The Chevy Suburban bristling with antennae are manufactured for the government.They either overhear cell phone transmissions, or perhaps simply to jam them.

    * An innovative training system capable of providing both real-time and virtual local communications jamming of all existing US Army radio systems

    * An active tactical communications jammer capable of deterring hostile threats

    * An airborne communications hardware suite used for extensive test by the US Army

    * Airborne jamming hardware utilized by the BIG CROW during test and evaluation exercises

    The antenna configuration changed at least daily, from fully-loaded to 'sterile.' The picture on your site depicts an 'average' configuration. The bulges at the bases of the larger antennas are heat sinks
     
Loading...