Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

George Bush kuja Tanzania hajakosea, sababu hii hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaga 25, Dec 6, 2011.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. P

    Paul J Senior Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Afadhari wewe umeliona hili, maana wapo baadhi tunashabikia miaka hamsini ya uhuru kwa mbwembwe eti tumethubutu, tumeweza na tunasonga mbele! Kama hali ya kukua kwa maendeleo na matumizi mabovu ya rasilimali zetu vitandelea kuwa kama ilivyo sasa Tanzania itakuwa ni nchi isiyofaa kuishi binadamu mwaka 2100 pale ambapo population itakuwa imefikia mil 300. Kupredict hali hii ni very simple na ahitaji kuwa na phd, angalieni hali ya upatikanaji wa huduma muhimu kwa binadamu kama vile maji, afya, elimu, chakula na miundombinu. Tafuta proportionality ya kuongezeka kwa hizi huduma muhimu na idadi ya watu tangia uhuru mpaka sasa, utapata jibu. Kwa wale walioko Dar es Salaam 0.5km ukivuka feri ukaingia Kigamboni hamna maji ya bomba! Negative social economical development cannot carter the problems of positive population increase by any means!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    viongozi wamelala
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    bado miaka 90 tu tufike 2100
     
  5. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,610
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Viongozi waroho,wasio na vision na wenye akili za kuku wameng'ang'ana na kuchimba kila kitu kilichopo ardhini bila kuwa na mipango thabiti ya matumizi yake kwa maendeleo ya nchi,wao wakiahidiwa 10% na nafasi za ajira kwa watoto wao basi.
     
  6. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani kila mtu anajua fika viongozi wetu ni bure....sasa cc wenyewe (mimi na wewe) tufanyeje ili tuweze kukomboa nchi yetu.... Kuna msemo "DON'T ASK WHAT UR GOV'T HAS DONE FOR YOU, RATHER WHAT YOU HAVE DONE OR CAN DO FOR UR COUNTRY"....

    Lets be creative and not always look for excuses to justify our being backward and underdeveloped. Kwa mfano, % kubwa hapa tuna familia right...majumbani kwetu tunawelimishaje watoto wetu kuhusu maisha ya badae na elimu wanayoipata itawasaidiaje? Kuna creativity yoyote hapo nyumbani...mtoto wako anaweza hata kufyeka majani au kupanda mti, kubadilisha bulb, n.k..basic sustainable features and practices..watoto tuwafundishe kujitegemea wajameni....na sio kila kitu tumtegemee mwalimu kumfundisha mtoto..lasivyo wataendelea kukariri vilivyo andikwa kwenye text books kwajili ya mitihani tuu..
    Wengi wetu hapa tukifuga kazi stop ya kwanza Bar...nyumbani saa nne au tano.... Anyway i think I have made my point!
    Jioni njema...
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kwani hizo kampeni za psi hazitoshi? Nathani zinatosha cha msini tuwathibiti hawa mafisadi wanaogawa rasilmali zetu
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bush ameleta yafuatayo:
    a) Ukimwi in the name of net
    b) silaha za vita (kenya vs alshabab) wote wamepewa kila kikundi kwa wakati wake
    c) kuangalia biashara zake za madini na uranium..

    NWO at work
     
Loading...