Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

General Tyres

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by awuyegani, Oct 16, 2012.

  1. a

    awuyegani Senior Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu leo nimepita katika maeneo ya kiwanda cha General Tyres kuelekea njiro (Arusha) nikaona kuna ukarabati unaendelea pale.
    Kiwanda hiki kimesimamisha uzalishaji kwa zaidi ya miaka kumi sasa. tafadhali kwa mwenye habari kamili anijulushe tafadhali
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Pale siku hizi ni eneo la kufanyia bonanza la "kitambi noma!"
     
  3. M

    Mtoto wa tembo Senior Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa anasubiri mpaka atakapo ingia ikulu ndio afanye ghala la kuhifadhia mali zake.kwa sasa ni eneo la kufanyia mazoezi watu wenye vitambi kama sisi,panaitwa KITAMBI NOMA GROUND.
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanapaka rangi majengo.... nafikiri anayesimamia hilo amefanya vizuri.. kwani majengo yalikuwa yamechakaa sana! Tunajua mashine zake zipo kenya zikitumiwa na sameer tyres zikitengeneza matairi yale yale lakini leo yanitwa yana!! yanaingizwa nchini kama mali toka nje masikini!!! wakati ukweli ni kwamba yametengenezwa na mashine zetu alizotuachia Nyerere lakini leo zimepelekwa nje ili walafi wachache waweze kufaidika.
     
  5. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana! Kiwanda kilikuwa kinaweza kutuingizia pesa za kigeni nyingi tu kwani kwa East n centrl africa kulikuwa hakuna kiwanda kama kile!
     
  6. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha unakubaliana na hili siyo?
     
  7. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mambo ya Abdallah Kigoda leo hii ni Waziri anaeahidi kufufua GT wakati alikiua. CCM ndiyo hiyo ya machozi ya mamba
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    NDC wamepata mbia ambaye ameshatoa fungu la fedha kwa ajili ya kukifufua kiwanda. Kitaanza kufanya kazi baada ya miezi michache
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hawa 'vitambi noma' wamekuwa kero sana hapa Arusha!Kila baa wapo,yaan nawachukia kama hamna!nimeacha kwenda kula nyama choma 2i pub kwa ajili yao!ni kero kiasi wana nanilii na mademu zao hapohapo,matusi ndo usiseme!yaan basi!
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda sana post yako Borakufa,ningekuwa siyo kwamba natumia simu ningekupatia "LIKE" pamoja sana!



    Mafisadi hakika siku zao zinahesabika nawaambia!
     
  11. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
Loading...