Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Uhuru - Mhariri wake na waandishi walisoma wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chigwiyemisi, Jun 22, 2012.

  1. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana JF heshima mbele.

    Najua kuwa gazeti la Uhuru ni la CCM. Najua pia kuwa ni jukumu lake kulinda na kutetea maslahi ya chama chake yaani CCM. Lakini kinachotokea kwenye hili gazeti ni zaidi ya propaganda. Ni ujuha wa kiuandishi. Nashindwa kuelewa inakuwaje hili gazeti linaandika upotoshaji wa habari za wazi kabisa ambazo watu wameona na kusikia lakini linaandika vitu vya uongo kiasi kwamba napata shida kuelewa kama hawa waandishi wamesoma au hawajasoma. Yako magazeti mengi yanayofanya propaganda au kutetea vyama fulani lakini gazeti la uhuru ni rubbish kabisa pale kunapokuwa na habari zinazohusu CDM.


    Mifani ipo mingi, lakini nikichukulia mfano wa jana ambapo Mh. Ngeleja alikuwa anatokwa mapovu kuwashambulia CDM kwa hoja ambayo ni mfu kuwa kwnye bajeti yao hawajaonyesha vyanzo vya mapato ya ndani lakini wakaonyesha jumla chini. Hoja hii ilishatolewa ufafanuzi siku mbili kabla na Mh. Zito. Katika mjadala ule Tundu Lissu alitoa ufafanuzi mzuri na Mh. Halima Mdee akapigilia msumari wa mwisho kuwa suala lilikuwa ni typing error na lilishatolewa ufafanuzi siku mbili kabla pale bungeni lakini kutokana na utoro wa Ngeleja ndio maana hakujua kinachoendelea. Baada ya kauli hii Ngeleja na magamba wenzake waliokuwa wanamshangilia wakafyata. Lakini cha kushangaza leo gazeti la Uhuru limeiona hii ni habari ya Front Page na kusema eti Ngeleja awahenyesha CDM: Mbowe, Lissu na Mdee wapwaya! Huu ni ujuha, wananchi wa leo wanajua kinachoendelea bungeni.

    Kwa mtindo huu gazeti la Uhuru linasaidia kuchimba kaburi la CCM kwa kwa nguvu zake zote. Najiuliza Mhariri wake na waandishi wake walisoma wapi!
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kama unaona linapotosha, basi anzisha la kwako ambalo halitakuwa linapotosha.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  3. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    What a rubbish comment! Jifunze kujibu hoja, kama vipi unaweza kupita vile vile.
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe bado unasoma hilo gazeti??mimi hata niwe nasafiri naenda tunisia na hakuna gazeti zaidi ya Uhuru mimi nitachukua uamzi wa kulala!!kuliko kupoteza enegy yangu kusoma Upuupu!
     
  5. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu ngeleja alikuwa wapi? halafu alivyo maliza akawa anacheka, kama ukiwa unamwangalia lazima utacheka, ni kama wehu. kitu kishakwisha halafu unakirudia tena kwa hasira
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Swali lako linatakiwa kwenda sambamba na wale wa Tanzania Daima.......

    Uhuru = Tanzania Daima = CCM = CHADEMA
     
  7. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wewe jifunze kuja na hoja zenye kujibika. Unaboa sana.
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu ntaipata wapi hiyo t-Shirt, ukidesign na top for ladies itakuwa poa, please I need the Dhaifu tshrt
     
  9. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gazeti la uhuru naweka chooni tu.
     
  10. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Lile gazeti haliitajia wasomi, wengi ni darasa la saba. halafu walisomea TYL.
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,404
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    Gazeti dhaifu linalolinda maslahi ya chama dhaifu.
     
  12. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mwenyekiti dhaifu, kamati kuu uchwara, wabunge wanafiki, chama cha uchizi. Unakijua? Gazeti lake hovyo kabisa.
     
  13. M

    Mngendalyasota Senior Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Things fall apart! Hii ndiyo Tanzania ila ukombozi unakaribia.
     
  14. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Like JK, like Nape, like Mukama, like Uhuru Newspaper, like you (CALCULATOR)...
     
  15. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Unalinganisha vitu viwili tofauti kabisa! Tanzania Daima lingekua gazeti la hovyo kama Uhuru lisingekua ktk magazeti 3 ya kila siku yanasomwa kwa wingi Tanzania.
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    kazi sana haya magazeti ya MAGAMBA.........
     
  17. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlitakaje labda??? Mbona hamjui nidhamu za demokrasia??? Zile propaganda za Tanzania Daima huwa hamzioni?? Kunya anye kuku, akinya bata kaharisha. Aise mnaboa sana nyie watu.
     
Loading...