Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la UHURU linajiendesha kwa hasara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by DOMA, Jun 22, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wakuu
    kuna kuna jamaa mmoja anafanya kazi uhuru media na amenidokeza kuwa gazeti la Uhuru linajiendesha kwa hasara na kwa kutegemea ruzuku katika chama kutokana na kususiwa na jamii kubwa ya watanzania na hivyo kubaki kutawanywa bure katika ofisi za ccm na kubaki kusomwa na wana ccm wenyewe hapo ndipo nilipongundua kuwa kweli wafu watazika wafu wenzao
     
  2. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,723
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Bado linachapishwa?
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama bado linasomwa na wanaccm wenyewe basi bado lina soko! Takwimu zao za magumashi ni 5milioni, wanachama wote wa ccm, toa milion 4 waliochukuliwa na upepo mkubwa wa M4c. Kama wanachapa nakala 2000 toa labda nakala 100 zinazogaiwa bure kwenye ofisi na vituo vya redio na runinga. Mauzo ya kusuasua ya nakala 1900 kwa Tanzania nzima sio mchezo.
    Gazeti moja ni 500 mara 1900 = 950,000/= toa gharama za uendeshaji na uchapaji.
    Bila shaka wanaweka kibindoni 1500 kama faida kwa siku ambayo ni magazeti matatu. Moja FF, Lingine Nape, na lingine shibuda.
    Watafika tu, kila jambo na wakati.
     
  4. D

    DOMA JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    like this
     
Loading...