Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la uchambuzi wa kina mwanahalisi kufunguliwa lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kazuramimba, Sep 24, 2012.

  1. k

    kazuramimba Senior Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu mliopo hapa mkiwemo wanasheria bobezi hivi ni kweli mmeshindwa kumsaidia bwana kubenea kupambana ili gazeti letu pendwa lirudi uwanjani?Ni jambo la kusikitisha sana kuona hata wanasiasa wakubwa wa upinzani ambao wamejengwa na kutukuzwa na lile gazeti hadi kufika walipo sasa bado wapo kimya.Wapi dk Slaa,Zitto kabwe,Mnyika na Mdee.Ilikwisha tamkwa mara nyingi kuwa ile sheria iliyo tumika si sahihi na ni sheria onevu sasa kinacho shindikana ni kipi? Kama Dowans walifanikiwa kuiburuta hii serikali dhaifu na wakashinda kwani ishindikane kwa mwanahalisi? Mi nadhani muda umefika kwa vyombo vya habari kugoma kwa makusudi hadi kieleweke kwamba mwanahalisi lirudi mtaani na sheria hii kandamizi ifutwe.
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    wanahabari wa tanzania wanafiki sana! ni mwendelezo wa njaa kaka!watasema nini hali washapozwa?ITS ANOTHER ANGLE 4 CDM TO MAKE A DEAL ON THIS!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Title na Contents tofauti.
     
  4. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    WATAKULA KWAKO....UMOJA HUO HAKUNA KITU HAPA NI ZAMBIA PANDISHA HATA SENTI KUMI KWENYE MKATE WAO UONE CHA MOTO...........hawa wa hapa ni bahasha tu kazi kwisha habari itaandikwa utakavyo....!! na usipotoa mekula kwako hiy
     
  5. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kuna pahala nilisoma kuwa wamekata rufaa ya kufungiwa nadhani wanasubiri tu uamuzi wa rufaa hiyo.
    http://cpj.org/2012/07/tanzanian-authorities-ban-weekly-indefinitely.php

    http://www.article19.org/resources.php/resource/3398/en/tanzania:-ban-on-newspaper-mwanahalisi-violates-right-to-freedom-of-expression


    http://www.ippmedia.com/frontend/index.php?l=45800

    Halafu kulishakuwepo na thread yenye kuzungumzia hilo la rufaa...
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-sheria-the-law-forum/305306-rufaa-ya-gazeti-la-mwanahalisi.html

    Pia rekebisha heading yako kwasababu ni tofauti na contents zake,nildhani wameshashinda rufaa yao!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Naona mleta mada anatafuta umaarufu kichwa cha habari na kilichomo ni kama Polisi na CDM kwenye ulingo wa mikutanonya hadhara
     
  7. m

    malaka JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dowans inamaslah kaka. Hii lamwanahalisi ni zito sawa na kupeleka kesi ya mbuzi kwa fisi.
     
  8. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari.....Nikajua gazeti letu liko uwanjani nikajipatie nyuzi zenye uwakika
    Habari yenyewe kumbe......waheshimiwa wazidishe mapambano kulitetea
     
  9. R

    Rwechu Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbona unesema kuanza kuchapishwa kumbe unataka watu wamsaidie kubenea ili gazeti lifunguliwe.
    Heading haiendani na content
     
  10. R

    Rwechu Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Umeamka usingizini?
     
  11. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umeniwahi Mkuu. Hivi huu uvuvuzela wa kuandika heading ya kuvutia alafu content nyingine kabisa mbona inashika kasi hapa JF? Huu ni umangimeza na umagumashi. Potelea mbali kama mods wanipige ban poa tuu.
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I luv JF bana, huwa napendekeza lianzishwe jukwaa la matahira! watu wanachonga, haya sasa.
     
  13. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Waanzisha uzi wa namna hii uwezekano mkubwa ni kuwa wanafanya kazi kwenye magazeti ya Shigongo.Kutafuta umaarufu kwa kisichopo!:angry:
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    h

    Hivi title kama za magazeti ya udaku ndo imekuwa fashion eeh!
     
  15. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kazi ya waandishi wa habari siyo kama unavyoielewa. Isitoshe kama Mwanahalisi limefungiwa hakuna jinsi ya kupinda sheria kuliokoa. Mbona kama ni magazeti bobezi yako mengi! Hebu jaribu kusoma Raiamwema kidogo au magazeti mengine kama vile the Citizen. Hakuna anayefurahia kufungiwa Mwanahalisi vilevile hakuna anayeweza kutumia sheria wakati wanaoitekeleza wamo mfukoni mwa CCM. Hakuna cha unafiki wa waandishi wa habari wala kutokuwa na shukrani kwa viongozi wa upinzani. Si kweli kuwa watu kama Dr Slaa wamejengwa na Mwanahalisi. Mwanahalisi lilimjenga mtu mmoja aitwaye Saidi Kubenea ambaye amekuwa na sifa hata asizokuwa nazo.
     
  16. a

    afwe JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hiyo Title ndugu yangu! yaani nilishaanza kushangilia kwa furaha kumbe ni opinion yako tu!
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    afu kwenye hilo jukwaa utakuwa wa kwanza ku visit!!?
     
  18. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha ha I will be in, worry not mkuu wangu BABA V!
     
  19. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tujitahidi sana kuwa geater thinkers pls!!
    Aliyeleta hii thread anaonyesha ni kwa kiasi gani kavamia jf kabla ya kujipima kama kweli ni greater thinker.
    Kwanza kaandika vibaya kama hajaenda hata shule,
    pili heading na contents tofauti,
    tatu hafatilii na hajui hatua zinazo endelea juu ya kudai haki ya gazeti letu kurudi hewani,
    nne anatoa lawama kabla ya kutafiti.
    No research no right to speak!
     
  20. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nilifungua thread kwa bashasha tele nilichokikuta....ee moyo wangu punguza hasira maana naweza kupigwa ban ya maisha!!!
     
Loading...