Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la tanzania daima linahujumiwa kibaha-pwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, Dec 23, 2010.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Kwa muda wa takribani wiki tatu,gazeti la tanzania daima limekuwa halipatikani mini kibaha sababu mtu aliyekuwa na mkataba wa kusambaza magazeti hayo haleti tena,kuna tetesi kwamba CCM wamepiga biti yasije tena....kumbuka hapa kibaha ndipo yule dogo MCHANGE,MGOMBEA WA CHADEMA alishinda na kuchakachuliwa
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa mkwere huko
     
  3. Double X

    Double X Senior Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii miCCM inachowazaga ni hujuma-hujuma tuu, hakuna mtu anaefikiria kuijenga nchi,wao ni kuibomoa tuu.ndio maana mi.......yao imefanana na bichwa la MA-ROPE!! SHAME ON U ALL CCM MEMBERS!!
     
Loading...