Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la JWTZ laua askari polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Aug 6, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna habari tulizozipata hivi punde kwamba kwenye makutano ya barabara ya Nyerere na Kawawa gari la JWTZ limegonga gari ya askari polisi na kujeri baadhi na 1 kufa papo hapo sababu ni mwendo kasi na ubabe wa JWTZ, juhudi zakuwapata bado zinaaedndelea ila wamekimbilia pasipojulikana.

    ndio jeshi letu hilo.....wenye nazo zaidi twende kazi.
     
  2. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #2
    Aug 6, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao JWTZ tushawazoea,mara wamempiga traffic,mara wamehusika kwenye ujambazi...Ukute hata kumgonga huyo polisi ni makusudi tu...Sasa kwa nini wamekimbia kama wao ni jeshi la kujenga taifa?Wajisalimishe kama vipi na wachukuliwe hatua inayostahili...!
     
  3. L

    Lione Senior Member

    #3
    Aug 6, 2009
    Joined: Dec 1, 2007
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kua na uhakika kwanza
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    tupate ukweli kwanza wa hiyo habari ndo tunaweza kukoment vizuri oyherwise tunaweza kuwahukumu JWTZ askari bure
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uhakika gani? picha? subiri endapo zitatoka kwenye vyombo vingine vya habari au ulizia cental polisi wamefikia wapi na hao wanajeshi walioua mwenzao.
     
Loading...