Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari Inauzwa Vitz

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Brightonswai, Jun 1, 2012.

  1. B

    Brightonswai Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gari Inauzwa Vitz Ya Mwaka 2000,Engine VVTI,Colour Apple Green ipo Vizuri Na Katika Hali Nzuri sana,. bei Ni 7.8 Million, Maelewano Yapo.. karibu Tufanye Biashara.. Namba Ya Simu Ni 0717783919
     
  2. semango

    semango JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wapi picha mkuu?
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ....Pia ni vizuri ukasema KM ambazo gari ishatembea. zaidi picha ni muhimu sana.
     
Loading...