Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari hili nimelifuma likipakua mzigo wa wizi t 264 aca

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LEGE, Oct 25, 2011.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wana jf katika pitapita zangu mida hii nimelifuma gari fuso lenye kibin nyeupe na box body ya blue namba T 264 ACA mkoani wa arusha maeneo ya lemara mabwawan kwan walikuwa wamelificha na kushusha mzigo ambao ulikuwa ni sheet ,angle line pamoja na cross section ndiyo hivyo nilivyofanikiwa kuvina kwa haraka haraka kwan wa2 walikuwa wanashusha vi2 hivyo kwenye fuso hiyo na kupakia kwenye pegeout.Kwa mwonekano wa haraka haraka 2 hao jamaa wanaonyesha waz kuwa mzigo huo ni wa wizi ama wamechakachua kiwandan au kunabosi alikuwa amenunua mzigo na aende akashushiwe ofisini kwake na haojamaa hawaja ushusha wote.
    Lazima 2 kuna mtu atakuwa kalizwa.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    picha hukuweza kupata...?
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Sometime kuwa makini kwani mtaa uliokuwepo na tukio uliloliona ni danger sana kwa kila namna. Kuna best wangu mmoja majuzi tu alinyang'anywa camera yake na simu yake ya mkono ingali ni mchana kweupe. Be care Best! Na kwa ujumla Nchi imeshatelekezwa kitambo.!
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    waacheni waibe kwani maisha yalisha washinda kitambo tu..
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo ndio tz bwana
     
  6. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu watu wamechoka na haya maisha.....mtoto wa rais mwenyewe anaish kimjini mjin unategemea na raia wengine waishije...ukichunguza sana maisha ya raia weng wa nch hii ya mfalme Kikwete yanapelekwa kisanii na kimagumash....TENA HAPA USHAWAHARIBIA JAMAA POZI MAANA UMEANIKA mpaka number za gari
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Vip ushawajuza kina zombe?
     
  8. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii tabia ya kushaabikia maovu unachangia kwa kiasi kikubwa kurudisha nyuma nchi hii wala siyo uchovu wa polisi na serkali peke yake. Dowans ilipwe watu washabikie, mafisadi wakifisadi watu washaabikie, mitaani nako watu wakiiba bado mtu ashaabikie. Polisi wanafanya kazi kwa kupata taarifa kutoka kwa watu, sasa kama watu wenyewe ndo washaabiki wa maovu na wezi basi wezi wataendelea kupeta maana wanahifadhi ya uhakika kutoka kwa wananchi. Suluhisho la ugumu wa maisha siyo wizi maana kuiba kutakupatia nafuu wewe na kuwaumiza wengine, maendeleo ya pamoja kama nchi ndo suluhisho la ugumu wa maisha na litaletwa na uongozi bora pamoja na wananchi wenye elimu ya kujua haki zao za kiraia
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    weka picha.mia
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unataka wampige risasi picha tena..
     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    loh kaka umewape utajiri maaskari(tunao humu)sasa hivi watafuatilia ,watapewa kitu kidogo then habari kwishne,kwa kifupi kwa kutoa taarifa hapa umeshawapa ulaji askari waliopo Arusha
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kunatofauti kati ya kuiba na kupiga deal....hao jamaa wanapiga deal, hawaibi.
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hapa unawajulisha polisi na wao wakapate mgao wao
     
  14. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Issue sio kushabikia maovu...............mwisho wa story hii ni Polisi kufaidika ndo uniambie ni maovu yapi wakati hayo maovu yamekuwa sehemu ya maisha ya watu wlio wengi
     
  15. b

    bob nasta Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo ya watu achana nayo maisha yenyewe yako wapi kila mtu anaangaika na pakufia tu ;',,,,,,,,,,,,,[UNAWEZA UMIA]
     
  16. a

    alph Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini hukuripoti Polisi? tunaendekeza uovu halafu utaturudi, namna hii hatufiki.
     
  17. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwanini hukutoa taarifa polisi!? JF is not a police department! next time you see people committing a crime or anything like it that gives you doubt you should report to the police with immediate effect!
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kama kuna mwenye namba za S.Mwema ampatie jamm ili iwe rahisi kwake next time
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumbe kila mtua nakula kwa urefu wa kamba yake.... lol
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    sasa kama ni hivi...habari za uhalifu tuzipeleke wapi....ukikaa nazo unaendeleza uhalifu....ukitoa taarifa polisi....nao umewapa ulaji....tufanyeje sasa....?
     
Loading...