Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gado hujatulia: Check hii 'picha' ya JK akiwa mitaa ya 'Unyamwezini'

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Shadow, Oct 19, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    hahhahhahaa, hii kali
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Jk has shown a remarkable propensity for buskering.............even in his campaigns he is stumping for Obamacare to rescue the execution of his elaborate electoral promises without showing to voters the pre-election memorandum of understanding with Uncle Sam................
     
  5. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
     
  6. S

    SUWI JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahahah, nice one:A S thumbs_up:
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Michuzi hawezi kuweka hii kwenye blog yake unlesshajipendi!!!
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nafikiri kuna ukweli au anaombaje misaada, jamani mi sjui anaombaje mwenye kuweza kuniambia! anisaidie!
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    :A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up:
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    viperdiem vya kwenye misafara ya mbayuwayu kwenye kampeni mchezo? jamaa ni rahisi sana wa kununuliwa!
     
  11. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huyu Gado, mchokozi sana, Ankali misupu amevaa miwani ya mbao kuhusiana na hii taswira!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah hii ina ukweli ndani yake.
     
  13. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na hii ya mabango nayo inatisha, wanahela sana hawa mabwana, ila sijui kweli kama AAG amesema kweli make kweli taarifa ya kila ofisi ime pelekwa kwa ajili ya ukaguzi? au naye amesha onjeshwa ile kitu ya ufisadi.
     
  14. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kazi nzuri ya Gado.

    Kipanya sikuhizi hazitoi kaa hizi sijui na yeye yuko kwenye kwenye "lile zozi la kusubiri bidhaa katika maduka ya kaya " kama Mic-H-ooze?
    Si unakumbuka alivyomuonea sana Sum-AYE.
     
  15. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nachompendea Gado ni ukweli kama huu
     
  16. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa kichwa sana kwenye ujumbe kupitia vikaragosi.... wakenya hawajampa uraia huyu mmatumbi?
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Nasikia hataki uraia wa huko; anapenda kuendelea na kujitambua kuwa anatoka sehemu ya Tanzania walikoamua kumpa mtoto wa kikwere kuwa ndio Chief wao FAKE!!
     
  18. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The infamous thing about it the guy likes doing this business (Matonya's). He repeatedly brags about the aid promises from big boys in Euro...Ofcourse they milk us dry and give us little tap water, in-turn. Lets hope he disappears from our sight soon
     
Loading...