Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gaddafi's female bodyguards

Discussion in 'Jamii Photos' started by Viper, Apr 5, 2011.

  1. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    When gaddafi's adopted daughter died in her memories he decided to keep all female guards as they're loyal.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Such a loser.
     
  3. msadapadasi

    msadapadasi JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wakiwezeshwa wanaweza eti.....
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    very interesting pictures,
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hawa wote wamefichwa wapi wakati huu
     
  6. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    I liike it.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    kawapeleka front line so sad
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    unapingamizi kwa wakina dada kuwa jeshini au kufanya kazi ambazo huwa zinafanywa na wanaume?:tape:
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Viper, kuna kitu hujakisema kuhusu sifa za ziada za hao mabody guards,
    1. Kwanza lazima uwe sealed, ili uwe very loyal and genuine loyality kwa atakaekutoa hiyo seal!
    hivyo hao mabody guards wote ni ama still sealed, na mwenye ufuanguo wa seal hizo ni mwenyewe!.

    Mshimshutumu sana Ghadafi, msisahau, ni shemeji yetu!, na mchuma janga, hula na wakao!.
     
  10. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tutafafanulie shemeji tetu kivipi?
     
  11. k

    kiparah JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alimmega mke wa aliyekuwa kuwa rais wa kule Zanzibar!
     
  12. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Una uhakika Mkuuu?!!!
     
  13. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    dah.. hapo sasa..!
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kwa Gadafi hawa akina dada wanafanya kazi za kike na si kiume, anachagua wa kulala nae kila napojisikia-hii si kazi ya kiume niya kikeni.
     
  15. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    .....everything revolves around the word "Money"....:ranger:..... Loyalty comes from how well you pay your bodyguards, be it a male or female.
    Try paying your bodyguards "kiduchu"..and see what happens..:boom:
     
  16. lono

    lono Senior Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Superb ningepata nafasi ningejiunga
     
  17. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    siwezi nikakubishia sababu sina uhakika kama unachoongea ni ukweli ama uzushi.. ila kitu kimoja mbona warembo hivi.. kazi ya ulinzi wanaiweza kweli..?
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Money is everything!
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani mpaka raha kwa hilo tu jamaa anafaidi mabinti ya ukweli
     
  20. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kila siku najiuliza ni criteria ipi anayotumia jamaa kujua bado hawajavua chupi kwa wanaume na anawafanya kuwa walinzi wake wa karibu????

    Sio rahisi kumdanganya bikra ndio imani yake kama mwanamke amekwisha toa bikra yake then ni simple kuwa kurubuniwa especially kwa kutumua emotional feelings zake hiyo ndio falsafa fupi ya Gadaffi.
     
Loading...