Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gaddafi threatens attacks in Europe if NATO continues Air Campaign

Discussion in 'International Forum' started by Invisible, Jul 1, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    July 1, 2011

    [​IMG]
    Image: LeStudio1.com via Flikr

    Libyan President Moammar Qaddafi reportedly called on NATO to halt air strikes on his country or face a "catastrophe" according to
    Reuters.

    Denouncing an arrest warrant issued by the International Criminal Court last week for his alleged war crimes against opposition forces, Qaddafi called for NATO to back down or risk attack on its European soil.

    "We advise you to retreat before you face a catastrophe," he said, addressing supporters by telephone from an undisclosed location. "I advise you to ground your planes ... and to hold discussions with the Libyan people."

    Qaddafi has been implicated in directly ordering the bombing of Pan Am Flight 103 over Lockerbie, Scotland in 1988, which resulted in the deaths of 259 passengers and 11 people on the ground.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ila wazungu wakikuchukia watafanya kila zengwe uchape mwendo Pole Gadafi ndo dunia ya kibepari hii.
    Kheri uwaachie wanachotaka kuokoa maisha ya watu wako
     
  3. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    They got him exactly where they wanted him to be. These kind of rhetoric gives NATO reason to paint him as a terrorist. And confirms his past actions like Lockerbie bombing and the other killings. It serves well for NATO and their propaganda than for him.
     
  4. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Katika nyanja za kimataifa Gaddafi ni sawa na Malaria Sugu wa humu jamvini!
     
  5. Tympa

    Tympa Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Gadafi ataweza hili, nitafurahi sana.
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Huu sasa ni unafiki wa wazi kabisa, huyu Jamaa si alishakubali kulipa fidia kwa Ndugu na Jamaa wa Wahanga wa lile shambulio? Tena Baada ya hapo nakumbuka Libya iliweza kusamehewa na kuwa rafiki wa US kipindi cha Bush Jr. Inakuwaje tena leo hii anashambuliwa na wanakumbushia makosa ambayo wenyewe walikubali kuyasamehe?
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Gaddafi huna janja hiyo baba, unadahni ni wa bongo hao hahahahahaha
     
  8. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I agree Gaddafi has made a grave mistake to utter that! They are going to use all media powerhouses like CNN, BBC even AL Jezeera to tag him as a terrorist and consequently terminate him like Saddam Hussein... !! Lets wait time will tell!
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ningekuwa mimi ndo Gaddafi, baada ya uvamizi wa zile siku za mwanzoni kabisa, ningekuwa nilishajibu mapigo. Maana nina uhakika Ghaddafi alikuwa na nguvu zote za kujibu mapigo those days. Na kwa namna nyingine, ukishajua kwamba hawa jamaaa wanatafuta kukuua (kama walipoua mwanae na mjukuu) unasubiri nini tena? Nisingekubali kufa kabla ya kuwafundisha somo wazungu. Ningehakikisha ninapokufa mimi, na wazungu kadhaa wawe wameondoka, tena ningepiga mji mhimu wenye idadi kubwa ya watu (London, Paris, New York etc).

    Angalau shambulio moja linatoka na watu laki moja hivi, halafu naanza mkakati wa kujificha wasinikamate. Au hata wakinikamata nakuwa nimeacha historia. Katika hilo nisingefanya ajizi. Nashangaa jamaa anawatangazia badala ya kujibu mapigo.
     
  10. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Kiukweli hawa wazungu ni watu wabaya sana na wanafiki wakubwa sana..hawafai kabisa these are dogs...ni bora Afrika ingetoa majeshi kwenda kumsaidia...mana alivosema hivo ndio sababu kamili ya kumuua na wale vibaraka wao watachukua nchi lakini watakuja kuwaua pia...
     
  11. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hizi ni kauli za kuwapoza supporters wake. miundo mbinu yake ishaharibiwa vibaya na hata akijaribu kushambulia miji ya wazungu kwa sasa, ishaelekea jioni. kachelewa vibaya sana big brother
     
  12. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,167
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Historial amnesia.

    We've got to get rid of Libya's Gadhafi because he's
    a tyrant and terrorist.

    OK, but who trained him?

    Ooops.

    CIA's John Stockwell spills the beans - in a 1981 video.

    Video:

    http://www.brasschecktv.com/page/4234.html
     
  13. s

    sanjo JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    With the this utterance from Libyan Leader NATO will use its military muscle and media to eliminate him. Let us wait and see.
     
  14. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    C'mon Gadhaffi! Where are u?
     
  15. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pamoja na Ami.
     
  16. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeicheki hii post iliwekwa since 01st July 2011, lau kama Gaddafi angefanya kwa vitendo kipindi hicho (mwezi wa saba) ingekuwa poa but for now it's getting late kwa kuwa kazidiwa nguvu na vibaraka kupitia support za kijeshi na media za wakoloni.

    Welcome ANOTHER Somalia (former peaceful Libya).
     
  17. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mohammed Gaddafi, one of three sons of the Libyan leader captured by rebels during the takeover of Tripoli, has escaped house arrest with the help of loyalist fighters...!
     
  18. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,137
    Likes Received: 1,463
    Trophy Points: 280
    wengi wanaweza kuwa wamefurahia kilichotokea libya lakini sishangai hata siku majeshi ya marekani yalipo uteka mji mkuu wa iraq baghdad watu walishangilia hivyo hivyo lakini leo wanalia wanajuta na washaona kwamba uhuru waliokuwa wanadhani wataupata hakuna lolote.

    japo kuna mengi mabaya yamefanywa na gadaf lakini mazuri pia ni mengi. nchi ngapi barani afrika zina azina ya mafuta lakini ni libya tu ambapo huduma za msingi za kibinadam ni bure. hakuna mtu kulala njaa, elimu bure, serikali inajinga hata nyumba kwa wananchi bure, afya bure na mengine mengi tu. lakini nina hakika sasa yote yamefika kikomo wewe ngojea tu tutakuja kuambiana.

    kwanza sidhani kama kutakuwa na amani, hao hao waasi wataanzisha makundi baina yao kugombea madaraka kwa kuwa ni wazi watu wajitolea kupigana na gadafi ili akianaguka waweze kuambulia madaraka sasa najua watakapo yakosa hapatakalika.

    AU haina lolote na hao Waarabu aliosimamia kuwatetea mpaka leo wanafaidi mafuta nao wamemgeuka. but Kwangu Gaddaf was one among many leaders whom i do respect.
     
Loading...