Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Furahia picha za mandhari ya fukwe za ugiriki.

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, Sep 17, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    • 17 September 2012


    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]




     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Yeah Ni Pazuri kweli; Lakini UCHUMI WAO UMEPOROMOKA HASWA na Kuna WATANZANIA WENGI wanaoishi UGIRIKI hawana kazi na

    Hawawezi kwenda Kuomba Msaada wa SERIKALI ya UGIRIKI sababu wengine hawako kihalali; Hawapati kazi UBAGUZI WA RANGI UMESHAMIRI

    HASWA; Nadhani hata kwenye OLYMPICS MWANADADA Mwanamichezo wao ALIFUKUZWA OLYMPICS kwa kuwashutumu watu WEUSI HUKO;

    alikuwa ni Dada wa chama cha KIFASHISTI; Wabongo wengi wana shida hata TICKET za KURUDI BONGO SHIDA...

    WARENO pia wana matatizo lakini WAO WAMEKIMBILIA ANGOLA na MSUMBIJI na wamepata KAZI huko; UGIRIKI haikuwa na MAKOLONI

    AFRICA...
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,064
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Duh, jombaa ww noma. Naona umefunguka mzimamzima. Ilikuwa ni kuangalia tu picha na kufurahia uumbaji wa Muumba, haya mengine ni nini tena?? Anyway. Thanks lakini.
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pole Sana... UZURI WA MACHO sio UZURI wa Maisha...
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mweee ondoeni picha hizi..yaani kuna mtu fulani yuko pale magogoni akiziona hizi yaani mara moja atataka kwenda kwenye mapumziko mafupi..uwiiii kodi zetu
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,329
    Trophy Points: 280
    Ngoja nipigie kura hizi fukwe za ugiriki ziingizwe kwenye maajabu saba ya dunia.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Mkuu hao wabongo wengi wao walizamia au inakwaje maana nimesikia wana maisha magumu huko,na ubalozi wa tanzania hauna hata msaada wowote,nimesikia wanateseka kweli.
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wengine wako kihalali wengine sio Isipokuwa sababu ya SHIDA hata ya CHAKULA na UBAGUZI wa Rangi; Hata hao wa kihalali hawapati vitu Muhimu kama

    Mikate na SUPU... Ubalozi wa Karibu ni lazima wapite bahari na nchi kadhaa kufika UBALOZI wa ITALY au kupanda BOTI hadi Alexandria halafu CAIRO

    Na Machafuko Hawawezi... SERIKALI ya CCM Ina Mpango wa kufungua UBALOZI TURKEY kwahiyo labda itawasaidia Mbeleni sio LEO AU KESHO...
     
  9. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    You meant Greece?
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Mkuu nngu007.....upo Ugiriki nije kukutembelea.....?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Ugiriki nini bana, njoo Mwanza huku, hiyo miamba yote hata Mwanza ipo. Pia tuna Malaika hotel na ziwa Nyanza!.
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    In what sense?
     
  13. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Hapana... Nilitembelea ITALY na nikasikia matatizo hayo...
     
  14. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,064
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Si yule mshkaji wake Salva ata google??
     
  15. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mwanangu kunavutia!... Utafikiri ni fukwe za Mbinguni vile!!!
     
  16. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na ndio maana mi sipendi wazungu kila siku weusi tunasisitizwa tuache ubaguzi lakini wao ndio wanauendeleza kwa bidii.anyway picha ni nzuri ila wamche mungu awaepushie matatizo maana hao hawamwamini mungu vizuri.
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,884
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    mkuu ushawahi fika mbinguni?tuhadithie kidogo
     
Loading...