Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Funny Booking Office

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Feb 22, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    KWA USAFIRI WA HARAKA NA UHAKIKA....


    [​IMG]
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmmh bambo!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama ofc iko hivi na bus litakuaje
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hatari bin danger au ni mwakijiji kafunga tu kujingikinga na jua jamani manake kule vijijini unaweza kukuta bango la celtel limeziba dirisha ni vitu vya kawaida ati!
     
  5. S

    SOLO BIZZLE Member

    #5
    Feb 23, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ndo kwetu kulivyooooo
     
  6. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Na kweli...
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2010
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na kwa uwepo wa FM stations, ofisi hii ni full muuziki na kahawa ama tangawizi kwa wingi


    Hivi ndivyo tulivyo japo hatuko hivyo
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wizi mtupu
     
Loading...