Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fumanizi!! Fumanizi!! Fumanizi!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Watu8, Apr 10, 2012.

  1. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    fumanizi 1 copy.jpg

    fumanizi 2 copy.jpg

    fumanizi 3 copy.jpg


    "Mke wa mtu ni sumu, usijaribu chombeza...." hayo ni maneno ya wimbo fulani hivi wa bongo flavor kidogo jina la msanii aliyeimba limenitoka...

    Aibu ya mwaka imemkuta huyo njemba pichani baada ya kufumaniwa na mke wa mwenye mali huko waja leo waondoka leo "TANGA".
    Pasi na hiyana mwenye mzigo akatoa adhabu ya kumtembeza Mgoni wake na jiko lake wakiwa uchi wa mnyama huku wakichezea kichapo cha hapa na pale pindi walipokua wakikaidi amri ya kushikana mikono....

    Hii iwe fundisho kwa nyie wakware mnaopenda kula vya watu na pia kwa kinadada mnaotoa tundi bureee tena mchana kweupeee ilihali ulilipiwa mahari.

    NOTE: Sehemu nyeti nimezificha ili kuzingatia maadili ya jukwaa!
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Fungua hizo sehemu nyeti ili tuchangie fresh!
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hizi picha niliziona mwakajuzi hapa jukwaani sasa wamerudia tena wakafumaniwa??au mambo yakuona kitu kabla ujauliza unakimbizia JF ili upate coverage??Pinch are way!
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    wengine humu watoto mkuu wataota usiku
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa aliyeshika rungu ndiye mwenye mali au?
    Mbona anamachungu sana?
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kweli eenh!
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mie nilikua mpita njia tu!
     
  8. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,428
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    we uliopost hiz picha ulikuwa jela nini?, umeibuka ukaziona kwa mara ya kwanza ukazirusha. tushaziona kitambo sana miaka 2 iliyopita. ilitokea tarime, sio tanga wewe!!!
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    nalazimika kuhama hapa
     
  10. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    usipende kuokotezaokoteza picha, imeshawekwa mara kibao humu na wadau sasa tumeichoka!
     
  11. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo wimbo unaitwa "Mke wa m2 ni Sumu" uliimbwa na vijana wanaoitwa. LWP, Mke wa mtu ni sumu... Usijaribu chombeza...Yatakuja yakukute usiyoyategemea......
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mhmmm!!! Hii ni aibu iliyopea. Mimi nawaonea huruma tu jinsi walivyopigwa ila ndo hivyo kunanihiii raha.
     
  13. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    he has just turned 18
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sasa jamaa anashindwa nini kutoka mkuu,nafasi yote hiyo waliyomwachia?
     
  15. O

    Omben emanuel New Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwel noma!!
     
  16. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada awe mkweli. Kituko tajwa kilitokea Kisumu Kenya wala si Tanga kama anavyodai.
     
  17. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wamefanana tu, dhahama hii ilitokea Isalalo.
     
Loading...