Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fu*** up at your own risk

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by komedi, Mar 10, 2011.

  1. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani kuna watu wanadhani JF ni ya siasa tu kwa hiyo tunaoandika udaku na utani na mengineyo wakati mwingine wanatuambia tusiandike upupu humu.

    Hapa silalamiki ila natoa angalizo kuwa tunaogopa kujibu kwa kuwa kuna namna tutajibu mtu anaweza kupata mshtuko. ''we could be that creative''

    Tunaomba tuishie kuheshimiana, isipokuwa kama JF Senior Expert member atataka kuvalishwa nguo ya kioo, poa tu, tunazo kibao, na njia za kukuvalisha zipo nyingi, tukifungiwa tunafungua nyingine.
     
  2. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaomba BAN ama? Hahaha.
     
Loading...