Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

From webcam chatin to kukutana live. Je analika??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Mar 26, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu, poleni na shughuli za hapa na pale za kujipatia liziki zenu, Naomba ushauri wenu kwani nipo katika mtihani mgumu, nimekuwa nikichat na msichana mmoja ambae ni mtanzania anayeishi Uganda kwa mwaka mmoja sasa, tulianza kama utani mpaka tukafikia stage ya kuwa tunaongea vitu vya kiutu uzima na kuchat kwa kutumia webcam, cha ajabu ni kwmba wakati tunapotumia webcam binti huwa anafanya vituko sana na amefikia stage ya kunionyesha umbo lake la ndani, mtoto analipa sana na she drive me crazzy. Mungu si athumani binti amekuja Tanzania na anataka tuonane na nikamchakachue siku hiyo hiyo. Swali Je kwa wale wataalamu wa desktop datin hii kitu uwa mnaifurahia?. Je kwa wale waishio Uganda au walioishi kule takwimu za VVU zikoje?. Wewe kama rafiki yangu na mshauri wangu wa karibu unanishauri nini?
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Baba kuna msemo wa kiswahili usemao "sumu haijaribiwi kwa kuionja" na vilevile ukumbuke wasafirisha madawa ya kulevya huyafunga vizuri ndani ya nailons na kisha kuyameza na wanabaki kuwa salama lakini nailons hizo zikipasuka safarini basi ndio huwa kifo cha msafirishaji kwa hiyo akili kichwani kwako kwani nina imani unazo za kutosha.
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    mmmh,fumbo zuri hilo
     
Loading...