Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

From UDOM, kwa waliofanya usaili wa kuandika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mziranda, Nov 30, 2011.

  1. m

    mziranda Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UDOM wameanza kuita watu kwa ajili ya Oral Interview, wameanza na madereva, list ya majina ipo kwenye website ya chuo The University Of Dodoma. ila kwa watu wa Accounts walishaajiri na watu wameshaanza kupiga mzigo..!
     
  2. escober

    escober JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    thanks mkuu. pamoja sana
     
  3. the leader

    the leader Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hao wa accounts walienda kimya kimya? so hapa ndo wanaanza kuita au kuna wengine tayari na wao wameshaanza kazi kama accounts?
     
  4. m

    mziranda Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wa Accounts waliitwa faster faster kwa sababu walikua wanahitajika haraka sana...ila wataendelea kuita wa post nyingine, nilikua juzi kule ndio wakanipa hizo info, so jaribu kua karibu na website yao ya chuo
     
  5. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks...nimeweka reminder will cheki kila siku
     
  6. M

    Malova JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hao ambao wameanza kazi walishaajiriwa kabla ya interview au??????
     
  7. m

    mayasia Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa walioitwa
     
  8. M

    McMoze Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Skia, udom hapana isue pale. yani waliofanya writen walishapigwa pembeni. wanaowaita kwa oral ni wengine kabisaaa. udom pia iko hivi '"bwawa limeingia luba" kama mlikua hamjui. hizi ni info nmezinyaka kwa ofisa mmoja wa udom alokua akilopoka akiwa yupo maji sehem
     
Loading...