Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Forum hii inatuwezesha basi tubuni miradi ya kuwezeshana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sento, Jun 3, 2012.

  1. s

    sento Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii forum inatuwezesha kwa kweli hata mtu ukihitaji
    mchango kwa wanajamii wewe ingiza maombi yako hapa na
    namna ya kupokea mchango kwa wale watakao kubali kukuchangia.
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kama ipi rafiki funguka
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    miradi ya kuwezeshana ipi?
    Kama unataka idea nenda jukwaa la biashara,utapata mwanga kidogo,ufanye nini,au unaweza kubahatisha kukuta mtu anazungumzia biashara unayotaka kufanya.

    Kama kuwezeshana kwa style ya vikoba mmmmmh!
     
  4. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    dadafua zaidi mkuu ili usomeke
     
Loading...