Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Forodhani Zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RealTz77, Oct 20, 2009.

  1. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ile bustani ya forodhani pale zanzibar kwa watanzania wote tuna la kujifunza. La kwanza ni USAFI, hili eneo usiku mambo yanayopatikana pale kwa waliofika ni bites,juice hata uwanja woote unajaa, lakini hupati kinyaa wala uchafu kuzagaa, ukija kesho yake panakuwa km vile hakanyagi mtu ndani mle, hata ganda la pipi chini hupati, kwani pale wanafanyaje? Hatuwezi kueneza kila mahali?

    Secondly ni MAZINGIRA mazuri, mimi naamini wale watu wamepata culture nzuri tu ya kupenda mazingira na kuyatunza kwa kutoyafanyia fujo, kwa kukojoa, kutupa taka, kufanyia uwanja wa ngono , pombe n.k.

    Ebu badala ya kwenda Ulaya kujifunza utunzaji wa mazingira tuige yaliyowezekana km znz, moshi, pia mwanza nilienda kuna maeneo masafi wanajitahidi, but Moshi no1, Znz pale forodhani excellent
     
  2. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PAMETULIIIA,ka ughaibuni vile:confused::confused::confused:
     

    Attached Files:

    • zn.jpg
      zn.jpg
      File size:
      69.9 KB
      Views:
      28
    • znj.jpg
      znj.jpg
      File size:
      170.2 KB
      Views:
      36
    • zz.jpg
      zz.jpg
      File size:
      56 KB
      Views:
      28
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Moja ya mambo ninayokumbuka vizuri ni kwa Jiji la Mwanza kushika nafasi ya kwanza kwa Mazingira katika miaka miwili mfululizo... 2006-8
     
  4. D

    Darwin JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na mji unaoongoza kwa kuchafua mazingira ni Dar -es- Salaam.

    Barabara zilitengeneza na wachina lakini taa ikiharibika ndio good bye hakuna ukarabati wowote.

    Morogoro road kumbe ilimalizwa lini ile barabara mpaka ikatelekezwa vile!?
     
  5. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Znz. Ingawa wengi tulinuna tulipoambiwa Foro inafungwa kwa matengenezo.
     
Loading...