Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Foleni ya magari

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Patriotic original, Oct 18, 2012.

  1. P

    Patriotic original New Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=5]utafiti uliofanyika ujerumani na shirika moja la ustawi wa jamii na haki za kijamii unaonyesha kuwa (90%) ya watu wakiwa kwenye foleni ya magari barabarani nyakati za kurudi kazini, huwazia jinsi gani wanachelewa kwenda kufanya mapenzi, (5%) chakula, (2%)kulala na (3%)mengineyo.wewe je huwazia nn??[/h]
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Vimeo vyangu nilivyoviacha ofisini..
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mi nawazia kama ntawahi Guinness za baridi na kuwazia ni nani atakayebahatika kunihudumia kati ya Joyce, Lulu, Eva na Kulthumu.
     
  4. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dating mpya
     
  5. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila siku mawazo yanatofautiana,

    siku nikiwa na appointment nawazia hiyo hiyo jinsi nitakavyonyoosha got,
    nikiwa nimepigwa mzinga nakuwa naumia moyo ninavyitapanya pesa zangu, 200,000= mifuko 13 ya cement, banda langu si lingeisha?
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Mabreka umenichekeaha saa eti mifuko 10 ya cement banda langu lingekuwa mbali.

    Hongera sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mie nawaza jinsi foleni inavyoniharibia bajeti ya wese
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mie nawaza kwa nini sie hatuwezi kupunguza foleni hizi za kijinga
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    lol......................
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama sijapata kiti, nimesimama, mie huwa nawaza janamume gani litanitaimu kwenye daladala linizalilishe, naogopa.

    Foleni nzima mie huwa na-monitor wanamme walionizunguka, asijishike mfukoni labda anatoa nauli namtumbulia macho.

    Ila kama nimekaa, kwatuu na jf.
     
  11. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa cha ajabu zaidi hata ukiacha kutapanya hizo 200,000/= hutanunua cement wala kuipata tena hiyo hela .
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahaha lol huu utafiti balaa........... Mie foleni huwa ni story tu na ma-workmate! Siku nikiwa kwa daladala nawaza jinsi ninavyochelewa kusakata kabumbu na mwanangu!! ndio zoezi langu la kila siku ukifika tu unapokewa mkoba unaotupiwa kwenye sofa kisha unaambiwa mamii kaa kwa huko (yaani mlangoni) kisha anaanza kurusha mpira!
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    mi huwa nawaza nitawahije kupika dinner!
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    mimi love this!
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Thanx snowhite I believe am one of those blessed mommies kwa kweli. Namshukuru MUNGU kwa hili.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Tv,lol
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahhah Da King'asti kwamba mchana kutwa umeimiss hahahhahahhb
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wee utakuwa unawahi Ben 10

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Lol! I wish i was a receptionist ili nikae naangalia tv kutwa. Ukiniambia kati ya mpenzi na tv, nna wasiwasi na chaguo langu lmao
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hehehe, tom and jerry nzuri than ben ten banaa! Afu na anna montana, penguins of madagascar, nampenda sana king julian.
     
Loading...