Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fly na 540, Dar - Mwz - Dar kwa 199,000

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Jan 24, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Nilishasema ipo siku tutaenda moshi na kurudi kwa alfuu sitini na hiyo inaelekea kuja wapenzi wamoshi pigen sala msiache ,..wakati precission walikwua wakiwakamua watanzania dar znz dar 120000 leo hii wameshusha bei ya aibu jiulize sababu sipati ati ndege ndege zimeshusha sana bei na zimekuwa nyingi...

    Ndege ya 540 imeanza dar mwanza jamani na kwa wale wafanya biashara ni neema yenu ni sh 199,000 rt yaani kwenda na kuurudi,,kwenda pekee 99,000
    huii jamani kwanini mlikuwa mnatutafuna hivi
     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    big up fly 540 ndo tunayoyataka na kama ATCL ingekuwapo nathani bei ingeshuka zaidi...
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Na ATCL ingekufa tena
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Community Airline nao walikuja kwa mbwembwe kibao za kushusha nao, wakashindwa kuhimili vishindo vya gharama za uendeshaji, wakasepa! tusijetukaona na hawa Fly 540 hayo hayo yanawatokea.....!
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,776
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Bei bado kubwa, tunataka Dar to Mwanza iwe sh 50,000= ni vitu vinavyowezekana nimeona kwenye nchi nyingi na nimeshakokotoa hesabu kwa kilomita za dar to mwanza, kumbuka enzi zile tulivyokuwa tunaibiwa vocha tunauziwa kwa dola, na ukimbeep mtu akipokea sekunde moja ni shilling miatatu inalambwa on the spot. bado nchi yetu ni shamba la bibi.
     
  6. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuombe waweze kuhili ushindani na fitna za Precision kwani zilikuja Community Airlines na air Zara lakini walishidwa kuhimili ushindani na fitna
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimepitia website yao fly540.com hakuna trip ya DAR - MWZ
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ipo kaka wanaitangaza sana kwenye cloud fm..kwanza bei wafanye 32,450/=
     
  9. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Good move, mikoa yote ikiwa connected na bei zikawa competitive hata uchumi utaanza kupaa kwa sababu nguvu kazi itakuwa haipotei bila msingi wowote......imagine Dar - Mbeya 12 drive hours!!
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Vizuri, hapana shaka wataupdate website yao soon... Hizo safari zao zitaanza tarehe gani?
     
  11. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Sasa kama kwenda na kurudi ni sh 199,000 hakuna discount yoyote coz kwnda tu ni sh 99,000/= ukikata tiket ya kwenda na kurud buku wanaongeza.I think wangeweka hata 190,000/= kwenda na kurud
     
  12. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Je 540 watabakia sokoni na hiyo bei kwa muda gani? au wanabip soko?
     
  13. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dar - mwz 199,000
    dar - kia 290,000 mbona hii bei juu sana na wakati mwanza mbali

    saa wanatangaza kwenye mabango dar - jburg return from 179 usd watu wanaenda kwa 200 usd.

    london - madrid 60 pounds or 150,000
     
  14. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ukubwa wa ndege zao ni upi?
    Precision wanayo boeing 1 zilizobzkia ni ATR .
    Community wao walianza na boeing...hawa wanazo aina gani?
     
  15. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nimesikia 75min dar-mza, nadhan itakuwa boeing!
     
  16. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280

    hawa wamejipanga mpwa utakuwa shahdi wangu...nikusaidie nina kautaalam cha airline kidgo..siku ilipoingia niliwambia watu de same..ila ukiona mtu anakaa na kusavaivu miezi 3 na ndege zinaruka huyo arudi nyuma...else achemshe na management..community tuliwaambia live awatafika hiyo miezi na kweli awakufika
     
  18. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2015
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,727
    Likes Received: 960
    Trophy Points: 280
    Hayawi hayawi yamekuwa sasa PW imebaki vitabuni tu
     
  19. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2015
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Joshua_ok umenena haswaaa mambo mazuri yanakuja TZ la muhimu ni kuwekeza katika biashara, ELIMU (binafsi na WATOTO wetU0 tuachane na uvivu wa kibongo wa kupenda short-cut through uuzaji wa sembe
     
Loading...