Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

first post as expoert member

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sijuikitu, Mar 8, 2011.

  1. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndio post yangu ya kwanza kama JF Senior Expert Member.......nimejaribu kufikiria kitu cha kupost ila nimekosa...na naogopa kutema pumba.

    Cha kusema labda niwashukuru wana JF wote, wana CCM, wana CDM, mafisadi, wazalendo, walioenda Loliondo na wenye imani finyu...

    Wote kwa pamoja mmenifanya niweze kuiweka JF kama moja ya TODO zangu kila siku.

    Asanteni wote kwa ujumla wenu....nitaendelea kuwakilisha!
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Doh ,kazi kubwa unasema eti weye ni expoert member ktk title na inapaswa isomeke kama ni jf senior expert member ,check with your dictionary...anyways karibu sana ktk u-senior expert ,hoping kwamba ktk serious issues utachangia seriously,na ktk mada za kizuzu na weye changia kizuzu,yani badilika kama chameleon ndo maisha yanavyoenda.
     
  3. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Issue siyo dictionary; wengi huwa hatuna tabia ya kuludia kusoma tulichooandika. Na hata kama tukiludia makosa ya kibinadamu hayakosekani. Ndiyo maana kama unaandika mfano Presentation kabla ya kwenda kuisoam mpe mtu mwingine aisome "trust me" utakutana na makosa tuu
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu nadhani hapo kwenye red ulitaka kumaanisha 'kuisoma'
    hata hivyo asante
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kuludia-kurudia,kuisoam-kuisoma kheee nimeamini kuwa kuna wengi hawapendi rudia walichokwisha kukiandika,wakumwitu una haraka ya wapi hadi uandike kizuzu namna hiyo,we unadhani ktk jf kuna mazuzu au?penda kuandika post yako then unaangalia makosa ya typing then unayarekebisha ,kumbuka upo ktk forum ya great thinkers and you should try be like great thinker ,am out.
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    expoert?
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Kweli Mkuu hapo kwenye Red nafikiri ulitaka kuandika Kurudia
     
Loading...