Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First lady naomba nafasi ya firstman kama iko wazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tgeofrey, Jan 12, 2010.

  1. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chonde choNDE chonde first lady mnaomba hiyo nafasi ya first man kama iko wazi
     
  2. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umevutiwa na nini kaka,avatar?
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha heheheh hebu muulize wewe ?
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Tangu lini firstlady akakosa Firstman??????
     
  5. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uwezi jua labda hii,

    "2010 niko kikazi zaidi"
     
  6. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naona jamaa hayuko serious,hii gia gani sasa aliyoingia nayo.Yaani unatuma maombi halafu unatoa upenyo wa kukataliwa maombi yako.Haya sasa,itabidi uendelee kuteketea ndani kwa ndani.
     
  7. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    busara na kuonyesha jisi alivo mjalifu (caring lady)
     
  8. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2010
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Me namtakaga sana FIRST LADY, ila ni avetor tu iliyonivutia sasa sijui kama yeye pia nilizuri.

    first lady I LOVE U.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kiukweli mimi sio mzuri kama unavyodhani

    bad lucky
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    FL1 naona leo bahati ipo upande wako! lol
     
  11. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi napenda anavyo nishusha presha na maoni yake muruha
     
  12. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kiukweli binadamu wote walioumbwa na Mungu ni wazuri hakuna mbaya. Naamini mpaka umejiita FirstLady1 inaonekana uko bomba sana. Ngoja na mimi nikutafute, teh teh teh.
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Inawezekana ila kwa taarifa yako wanaume huwa kwanza wanatamani sura na baadaye kutafuta vitu ambavyo vinaweza kumfanya mtu akupende. Na hivyo vinapatikana baada ya kumzoea mtu. Kwa hiyo wale walikuzoea walau kwa michango yako humu ndani (pia kwa kuingizwa mkenge na avatar yako) unaweza kukuta wako hoi bin taabani. Hata hivyo kama mtu atanambia kuwa anapenda kwenye net kama hii, kwangu sioni tofauti na yule anayeamua kunitukana. It doesn't make good sense to me!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha huyu kanidondokea kwenye mapinduzi ya zanziberi sijui kuna nn hapa ?
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha GM7 na wewe ?
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ndo anakupindua au anampindua first man wa sasa lol
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jina lake linajieleza ni mpiganaji wa msituni huyu
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ye anataka mbanane! Pole FL1 pole (wanavokufanyia) Pole FL1 pole! lol
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani kama hiyo picha niyako firstlady akiyanani mapinduzi lazima yafanyike ila akuna kumwaga damu itabidi nikupm mh!
     
  20. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu wangu nilikuwa sina habari kumbe wenzangu wameanza kusahiliwa loo ngoja nikanunue pamba za kufa mtu na bonge la zawadi mshangao(suprise)
     
Loading...