Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First born msichana theory.........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Mar 6, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Jamani nimekutana na watu wengi sana sasa wanaoamini kuwa

    familia zinazoanza na first born msichana huwa zinapata bahati au baraka zaidi hasa

    kwenye kipato......

    Katika mazungumzo na watu....nimekuja kugundua kuwa hii imani ipo kwenye baadhi ya

    jamii hasa pwani zanzibar,pemba,na jamii za wahindi pia....

    Kuna dokta mmoja aliniambia yeye alipozaliwa mtoto wake wa kwanza msichana

    akapata scholarship nje.....

    Halafu mkewe akajifungua watoto wakiume watatu na hakusafiri tena

    mpaka mkewe alipojifungua msichana tena....

    Na wengine wanasema ndoa ikianza na mtoto wa kiume ni ishara ya matatizo

    kwenye familia wakati wa kike ni ishara ya neema....

    Swali hapa je umewahi kukutana imani hiii???????

    Unalionaje hili jambo ukilinganisha na watu unaowajua
    wenye watoto wa kwanza wasichana na wenye watoto wa kwanza wavulana???????
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,098
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Hii ina apply kwa watu wa mataifa mengine pia au ni kwa Watanzania tu?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Mimi nawajua watanzania nawahindi wenye imani hii....
    Nafikiri ni universal...........
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,098
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    hmmmm....I wonder kama wa Swedish wanayo hii imani
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Kimsingi nimeleta hapa ili watu wajadili kulinganisha na uzoefu wao.....

    Swala la kweli au si kweli sio muhimu.....

    Muhimu wewe una uzoefu gani kwa hili...
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mmmmhh we boss wewe??
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    why hujawahi sikia?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,098
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Hili ni jipya kwangu mimi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Yaanihiyo imani ipo sana,
    uliza wahindi,wapemba,waunguja na wengineo..
     
  10. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    hapo mimi mgeni ,nitanza uchunguzi.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Sijawahi mimi naona mtoto ni mtoto tu.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    mtoto ni mtoto kweli but
    kuna imani mbali mbali kulingana na jamii husika....

    Wanasema kwa kuwa mwanamke ndio anaezaa hiyo ni ishara
    ya kuongezeka since utajiri....

    Na kwa kuwa mwanaume ni mtafutaji ni isharaya
    kutafuta since shida....

    So ni imani za watu.....najaribu ku share tu hapa nawatu wengine
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini wao?
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sijawahi kusikia wala sioni ukweli wake!
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    imani zingine mhhhh:rain:
     
  16. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    niliwahi kusikia ila sikuzingatia sana wala kuchunguza.

    Mara kadhaa nimesikia kuwa mtoto wa kwanza akiwa msichana, ni ishara ya upendo na amani! Na nimeona watu wakiita watoto wao wa kwanza wasichana -Pendo, Upendo na majina mengine ya lugha za makabila yenye maana ya upendo.

    Kuhusu utajiri na neema sijui ila ninachoweza kusema ni kwamba, mtoto wa kwanza msichana huweza kuwa msaada mkubwa sana kwa familia kama hatapatwa na mikasa kama ujauzito usiotarajiwa etc.
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mi kwangu hili ni jipya kabisa na I strongly refute the claim.....mtoto wa kwanza wa JK hivi ni msichana ama mvulana?
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa kwanza kwa mama yupi?
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mimi mchina. Hata kwetu china ipo hiyo imani.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mimi miss wewe.
     
Loading...