Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Filikunjombe: Tuna ombwe la uongozi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, May 9, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Katika mjadala uliokuwa ukiendeshwa hivi punde na BBC Kiswahili chini ya Suluma Khasim,Mbunge Deo Filikunjombe amefunguka na kukubali kuwa nchi za Afrika Mashariki kuna ombwe la uongozi.

    Filikunjombe alikuwa akijadili hoja ya Nini hatma ya Wapigakura. Mjadala huo ulimhusisha pia Mh. Halima Mdee na washiriki wengine toka Kenya na Uholanzi.

    Haogopi?
     
  2. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aogope kwani kasema uongo?
     
  3. Sn2139

    Sn2139 JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kila karne na kila nchi inao watu wa type yake ili kuweza kusema ukweli kama ulivyo na bila kuupindisha. Tunamwombea afya na ujasili usioweza kununuliwa kwa pesa za watawala wahusika..
     
  4. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Well done young man Deo Filikunjombe! Go on and keep up!
     
  5. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu Filikunjombe ahamie CDM, huko alipo siko kabisa, kunawafaa wachumia tumbo kina Nepi...
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kumbe alitakiwa kuficha ukweli
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    hivi huyu jamaa ni ccm kweli?mbona anatetea wanyonge?huyu muongo sio ccm
     
  8. R

    Rose Mayemba Verified User

    #8
    May 10, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu ni ccm ila mabaki ya baba wa taifa mwl nyerere.labda nimshauri tu kwamba huko aliko sasa baba wa taifa alishakulaani,sio lazima ahamie cdm ila tuhakikishe katiba ijayo inaruhusu wagombea binafsi ili wengine wanaotoka kwa magamba wajue wapi waende bila kulazimishwa,huko aliko hakuna hiyo sera kwa sasa na hakuna wa kumsapoti,natamani nipate muda nijadili na huyu mhe.
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    ndivyo ilivyo ndani ya CCM...
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Haihitaji PHD kujua hilo!
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kuwa CCM si siri unahitaji kuwa mnafiki wa degree ya juu sana,ambako pa kuipata wala hapajulikani! Nadhani huyu mjamaa hakuipata!
     
  12. n

    nyantella JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huyo kijana ni kilaza tu anaposema Afrika Mashariki kuna ombwe la uongozi kwenye BBC anamaanisha waafrica hatuwezi kujitawala! which is what all white people think and are happy to hear! anaweza kututukana watanzania kwa sababu hana uzalendo but I hope waganda, wakenya, wanyarwanda watapata cha kumjibu. hapa kwetu ataonekana shujaa kama kawaida ya wabongo!! sijasikia alicho sema HM but I guarantee you a learned sister hawezi kuongea uharo kama huo! I am out.
     
  13. k

    kaka dj Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa lakini mjanja sana nakumbuka hata aliweza kuwasambaratisha wagombea UBUNGE wa CDM hawakurudisha form hadi akapeta ki ulaini, he is very smart guy.
     
  14. m

    makungas Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ni kibaraka wa mafisadi km wewe mwenyewe sio fisadi!kwishnee,kungereza in not an issue,Filikunjombe ni mkweli na daima wanafiki huwa hawapend ukweli,km huna hoja tekeleza sera ya kilmo kwanza
     
  15. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Akizidi kubaki ccm umaarufu wake utashuka haraka kwakuwa mfumo wa chama hicho ni"PESA MBELE KWANZA,UZALENDO BAADAYE"
     
Loading...