Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Filam ya kova na gwajima sasa inapatikana mtaani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lakuchumpa, Jul 17, 2012.

  1. L

    Lakuchumpa Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kova na jesh lao wanaigizaaaa au? Hii kama filam basi ni ya kiindi. Wanaleta masihar then wanakuja kuomb ushrikiano kwa raia. Kova arud studio akarekod upya
     
Loading...