Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fe Lady- Yu wapi huyu dada jamani………!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, Nov 16, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ni muda sasa, sijaona post zake humu jamvini, kama yupo, basi atujuze kama ni mzima, au mwenye taarifa zake pia si vibaya akitufahamisha kama ni buheri wa afya……………………..
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mbona yupo sana? Wewe ndie utakuwa umepotea, au mwapishana majukwaa!
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Yawezekana maana nimelowea huku MMU na labda Chit Chat, ndio maana tunapishana. Awali nilidhani kazaliwa upya na kujibatiza kwa jina jipya kama Bebii................................. LOL
     
Loading...