Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Family home

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ARYANNA, Oct 4, 2012.

  1. A

    ARYANNA New Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HABARI WADAU
    Na habari nzuri nataka kuwatangazia kwa wale ambao wanahitaji na wana tafuta nyumba ya kifamilia.(YAKUPANGISHA)
    NYUMBA INA
    VYUMBA 3(1MASTER BEDROOM)
    CHOO CHA NDANI 1
    CHOO CHA NJE NA BAFU 1
    JIKO KWA NDANI
    SEBULE nk
    UWANJA MKUBWA
    HAPA HAPA DAR BEI NAFUU KWAMAWASILIANO YA MWANZO (mriziki@rocketmail.com),
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,895
    Trophy Points: 280
    mh jamani...ebu boresha tangazo basi...
     
  3. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Iko sehem gani? Na kwa mwezi ni kiasi gani? Mana nami natafuta nyumba ya kupanga ya familia
     
  4. s

    sunguruma Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tangazo lako liko uchi sana ebu funguka vizuri sio kila m2 anataka kutuma email bwana
     
Loading...