Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..family conflict vs future of our children..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SI unit, Mar 10, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ladies and gentlemen, habari za asubuhi!
    Jana wakati naianza w'end yangu, nilikua napata 'the lager' maeneo flan. Bar maid aliyekua ananihudumia ni bint wa miaka 17. Nikawa interested nae nikamkaribisha, tukapiga stori mbili tatu hivi. Nikamuuliza kwa nini ameamua kufanya kazi hiyo(barmaid) akiwa bado teenager?
    Akanijibu ni kufarakana kwa familia.
    "Bro, nimemaliza form 4 mwaka jana, nimesoma kwa shida, baba aligoma kunilipia ada, ananiambia mfate mama ako, mama anaishi na bwana mwingine na hana uwezo".. Mwisho wa kunukuu!
    Ikabidi nimtafute meneja wa bar kupata ukweli coz watu hawakawi kujitungia stori. Meneja akaniambia ni kweli..
    Nilihuzunikia 'maua' machanga yanaanza kunyauka kwa kukosa kumwagiliwa maji wakati maji yapo.
    Nilipomuuliza matokeo, aliniambia ana D tatu..
    Ama kweli what goes around comes around! Wanajamvi hali hii mpaka lini? Kwa nini dhambi hii ya wanandoa kugombana inawapata hata hawa wasio na hatia? It real pains kila kukicha street children, wanaojiuza, madanguro n.k yanaongezeka for the same reason. What genenation are we going to have in some near future? Tubadilike wajemeni.. Hayo ndio yangu kwa leo
    ...
    Asubuhi njema!
     
  2. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...sure...inauma...
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, hapa kazi ipo.

    Mie huwa najiambia, si kila mtu ana uwezo wa kuwa mzazi.
    Ukijitafakari ukaona huwezi kuwa mzazi usizae.

    Watu wanakataa watoto, wanatelekeza familia. Vurugu tupu!
     
  4. S

    SI unit JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Real pain!
     
  5. S

    SI unit JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hata kama umezaa na partner ambaye si chaguo lako halisi au ikatokea mkafarakana mbele ya safari, huyo aliyezaliwa asihusishwe na hiyo 'dhambi' yenu. Yafaa mumpatie mahitaji yake ya msingi mpaka atakapojitegemea!
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    your highness SI Unit..
    hii mambo inauma asee!mtu mke na mtu mme wanapokutana wanawaza ile starehe ya bao tu ambayo haidum hata dk kadhaa...tunasahau outcomes na hatuna kitu kinachoitwa future at all!
    lakini mtoto kama huyo nashauri aende hata ktk vyombo vya sheria...kuna haja ya kuwashtaki wazazi kama hao!!
     
  7. S

    SI unit JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Your majesty king! Umeshapata supu? Manake shughuli ya jana pale kwa 'MAMA KAMCHE' ilikua pevu.
    Mkuu hali ni mbaya. Ikitokea ukafanya inta'vyuu' mitaa yetu ileeee (Buguruni, Ambiance n.k) utajua kwa nini wanafanya hiyo business..
     
  8. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    SI na wewe ungefanya la maana kumshauri aende kwenye vyombo vya sheria kuwalazimisha wazazi wake wampe huduma kama mtoto wao. Maana suala la elimu ni la lazima
    Pia hata angeenda ustawi wa jamii bado alikuwa na uwezo wa kupata haki yake kuliko kumwacha pale bar
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sure thing!
     
  10. S

    SI unit JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    A gud advice mod, ngoja nijaribu kufanya hivyo baadae nikipata muda wa kupita ile mitaa..
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimepata kitu ya kongoro...yamoto!..na tonic baridiiii...iliyowekwa ndim fresh!...nawaza kurudi kitandani asee...
    wapo watu wa aina hiyo...huko kwenye bar madangulo...na hata wasaidizi wetu wa ndani wanamatatizo kama hayo!
     
  12. P

    Pure Mathematics Senior Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dah! Nimesoma hii sred, nimemkumbuka bint mmoja alikua anatafuta mabwana, then anajilipia ada. Its dangerous aisee..
     
  13. S

    SI unit JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Usingizi mwema king
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hujamsaidia chochote?
     
  15. S

    SI unit JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nilifikiria namna ya kumsaidia but kabla ya kufanya hivyo nikaona niwaletee wanaJamvi kwa ushauri kwanza!
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    umechukua contacts zake?
     
  17. S

    SI unit JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ...
    Hapana
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ina maana haukuwa interested kumsaidia?
     
  19. S

    SI unit JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    The laga ilivyokolea nilipotezea ila nimeamka ndo nikakumbuka! But its easy to find her even today..
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kama una uwezo wa kumsaidia fanya hivyo tafadhali., tusiwe watu wa kulaumu kwa mambo ambayo yashatokea na hatuwezi kuyarudisha nyuma. Najua wenye shida kama hiyo ni wengi ila unapopata opportunity ya kumsaidia japo huyo mmoja itumie na mungu atakubariki sana.
     
Loading...