Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facebook Surpasses 1,000,000,000 Users; East Africa Lagged Behind!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by XIII, Oct 7, 2012.

  1. X

    XIII Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    As Facebook announced that it hit the 1 billion users mark last week, becoming the world’s third largest “country,” penetration remains relatively low in East Africa and much of the rest of Africa.


    However, this could be the next frontier for the social networking site to grow its business.


    The rate of new users joining Facebook has been slowing down globally over the past few years, a new report by research analysts Jeffries Group shows that Read MORE »
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    JF ina registered member 92,890, Maxence Melo fanya jitahada ili idadi ya members iongezeke.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    FB kama wangekuwa wateja wanalipia wasingefika idadi hiyo! Hiyo yote ni kwasababu ya dezo.
     
  4. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Mhhh, ila inasemekana wanaofungua account zao kwa siku hawazidi milioni 50
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Facebook wanaojaza ni totoz ambao wengi wao ni dents. Wangeweka orodha utakuta the majority ni watoto wadogo zaidi ambako michezo ya kucheza kitoto haizuiliki lakini ikiwa private kati ya mtu na mtu. Haitii shaka kwa vile mwanzilishi wa mtandao huo alikuwa mtoto pia hivyo kuvutia watoto wenzake. Huu nitandao wa social sio news kama vile Yahoo.
     
  6. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kuna haja pia yakuboresha namna ya Ku-DONATE kwa kila memba hili kufanikisha jitihada mbalimbali za JF.
     
  7. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    one bilion users!!! hiyo server ya fb sipati picha ukubwa wake!!
     
  8. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kila member say 1GB space ni 1millionTB space ni ya kawaida sana. Website za kawaida zinakuwa hosted katika 2TB na kuendelea hadi unlimited space. Cha muhimu hapa ni progrmming tu na maintenance ya server uptime and smooth running.
     
  9. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wengine wana account nne huko,kwahiyo katika hao 1b wapunguze 100m
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kumbuka idadi hiyo inaweza kuwa ni theluthi mbili tu, kwani wengi wana ID zaidi ya moja, Facebook haiaminiki.
     
  11. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    East Africa yenyewe kwa ujumla hawafiki hao watu b1 labda watafute njia mpya ya kudanganya! wangesema watu wachache kwa pamoja wameweza kufungua new accounts za fb hadi kufikisha 1b
     
  12. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    upo sahihi mimi mwenyewe nina akaunti mbili!

     
  13. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu kinda Mark Zuckerberg, tangu aseme haamini kama kuna Mungu nilimtoa maanani kabisa. Nikachukua hatua ya pili kuifunga acc yangu FB, maana alikua amepewa target yakufikia watu kiasi flani naona amekamilisha japo sijui wale wenye acc tatu na zaidi wamewahesabu vp?
     
  14. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Sure mkuu, hapo upo sawa kabisa.
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Active users wako wangapi? Kua na 1bn users haimaanishi kua 1bn ppo are accessin facebook, mfano nina watu wengi nawajua walijiunga facebook lakini hawaitumii tena lakini hawajafunga account zao so do they put this into consideration as well wanapotoa statistics zao
     
  16. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni kweli wako mbali
     
Loading...