Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"EVRA" accuses "BALLOTELI" for rape..

Discussion in 'Sports' started by Perry, Oct 23, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaaaa amezidi kulalamika!
    Lol!
     
  2. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilishtuka nikafikiri Evra kabakwa uwanjani baada ya skendo ya kudhalilishwa na Suarez uwanjani.
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani kuna tofauti gani na kubakwa??
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sababu ya kufungwa
     
  5. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lets be serious boys
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    evra ni drama queen... kumbuka alivyoharibu world cup ya france kwa kuongoza mgomo

    sasa anaweza kuja na kusema baloteli alimtongoza
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    MTM acha hizo bwana!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli mkuu... i read alot about him kwenye Football forum - TheGoalPosts cheki threads za man-sita na liverpoolya
     
  9. P

    Pazi JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,901
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Bora wangebakwa walipigwa DENDA! mpaka walisahau kulalamika Heri yake Mario kaamuwa kutangaza "Why always me" itabidi na Suarez awe anavaa kwajili ya marefa na Mabeki ambao soon watataka kuchonga kama Evra. ya Terry soon yataisha sababu Muengereza tena lake limesikika kwa ushahidi Antoni ataliachia sababu anaelewa mpira na ni washikaji. FA inabidi waanze kuweka sawa hayo matatizo kwa wote Si Black wala White wala wengineo. ni sawa na Hiphop weusi wengi wanatumia maneno ya ubaguzi.
     
  10. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    World Cup ya France iliharibiwa na kocha wao Raymond Domenich ambaye walifanya makosa baada ya kuchemsha kwenye Euro,Domenich alishindwa kuwadhibiti wachezaji ilifikia wakati Yoan Gourcouf akiwa na mpira hampi pasi Ribery.Gallas alimshawishi Domenich asimchukue Nasri WC.Domenich aliwaacha wachezaji kama Nasri,Vieira,Mexes
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana ndio ukubwa huo..
     
  12. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Evra siku hizi ni njia ya lami. Timu pinzani zinapitia kwake
     
Loading...