Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ni kweli? Nipeni uhakika!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MARCKO, Mar 30, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimepigiwa simu na majamaa zangu nikaambiwa juzi OLEMEDEYE GOODLUCK (naibu waziri) alipata kizazaa kijijini Shambarai mbuguni baada ya mkutano wake wa kampeni kuibuka vurugu? na vijana kuanza kumpayukia 'atokeee, aendee, tokaaa,..' Hebu niakikishieni hiyo nijue moja.
     
  2. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muulize aliyekupa habari atakuwa anajua vyema, nafikili sio busara kupewa taarifa na mtu usimuhoji uje kuhoji JF
     
  3. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naomba utoe ujibu kama unalo. Usiandike hovyo tu na limuandiko lako libaaaya#
     
  4. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    soma mwananchi ya leo uk wa mbele.."WAZIRI APATA KIZAZAA ARUMERU"
     
  5. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante Godwinnko!
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli 100%,soma mwananchi ya leo
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usitegemee JF kama chanzo pekee hata magazeti yaliandika hilo kwa kirefu kama mwanachi.

    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeee.
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona hukumalizia na "Kudadadeki"?
     
Loading...