Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti kisa nina maumbile madogo! Nifanye nini mie?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sweetlol, Aug 10, 2011.

  1. S

    Sweetlol Senior Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nnamiaka 34 nilioa 2007!nnawatoto wawili.mke wangu amekua tatizo tangu sikutumeoana,baada yakuoana nae week 3 tu nilianza kujuta mpaka tukakutafuta talaka.tumekua tukigombana mara nyingi mpaka anarudi kwao tunasuluhishwa tunarudi tena.mwez wa 6 alinitukana sana na maneno machafu mengi nikanyamaza,baadae nnlimuomba aende nyumban akasalimie alivyoondoka nakufika nilimwambia sitaki kumuona tena afundishwe kwanza maana ya mume then atafute mume mwingine aishi nae,.jana sasa aliniomba arudi nyumban nikamwambia nimevumilia vyakutosha mahusiano yetu yameshaisha kitambo hata kama tulifunga ndoa kanisani ila hii imenishinda. nilikua sio mnywa pombe mpaka nikaanza kunywa.baada ya kumtumia message akaniambia.AMEKUA AKINIVUMILIA SANA NA MAUMBILE YANGU MADOGO LKN NIMEMUONA HAFAI.SASA NAJIULIZA SABABU NDO ILIKUA HIYO NDO MAANA ALIKUA ANANIDHARAU?

    naombeni ushauri nifanyaje juu ya hili coz mwanamke huyu sinahamu naye tena yaani namuona kama mwanaume mwenzangu sasa.Je haya maumbile yangu yanaweza niletea shida nikipata mwanamke mwingine sababu sijawihi toka nje ya ndoa yangu na wanawake wote wanyumba hawajawahi niambia hili?je nnaweza kuyakuza?
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kumbe wewe ni he??? Daaah utanisamehe, mi huwa nadhani wewe ni she! Pole sana kwa misuko suko ya ndoa... Endelea kusubiri watakuja wataalam kukupa ushauri zaidi.
     
  3. N

    Ndoano Senior Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo mkeo kakuchoka kwani maumbile sio tija ingawa baadhi wanawake wanapenda maumbike makubwa kwani mapenzi ya ukweli hayajalishi jamaa ni mlemavu au ni mzima.wewe jipange na watoto wako maana unaweza kuta kuna mtu anamkuna na mshipa mkubwa ndo chanzo cha dharau hizo.jiulize wakati unamuoa nini haswa alikupendea ni kipato au la .....
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Pole hilo nalo ni neno, nitarudi ngoa wapite wataalam kwanza.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Haya wenye ndoa,si mnasema ndoa tamu!
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe hasa ndiye mwenye wasiwasi na hayo maumbile yako. simama kwenye nafasi yako kama mume na endelea kuongoza nyumba yako. ulipomwambia aende kwao kisha ukampigia simu kuwa abaku hukohuko, ulikwepa wajibu wako kama mume! wajibu wa mume na mke ni relative, ukiuweza vizuri hata hayo maumbile yasingekuwa tatizo kati yenu.

    amani iwe nanyi

    mbarikiwe
     
  7. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmh...sidhani kama hiyo ndo issue, nahisi hamkua na mawasiliano mazuri katika mahusiano yenu! na mawasiliano mazuri mara nyingi huwa yanakuja pale ambapo mnakuwa na mapenzi ya kweli...mawasiliano haya hufungua mwanya wa kuambiana kila kitu baina yenu na ndio maana nimesema that is not an issue kwa sababu angekwambia mngejua mfanye nini na wala usingeshindwa!
     
  8. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi nafikiri huyo mwanamke ameamua tu kukuumiza, na kukuondolea ujasiri ujione kuwa hufai! Hiyo ni sitaki bichi hizi...! Na huyo ni mwanamke mpumbavu ambaye anaibomoa nyumba yake mwenyewe! Binafsi siamini katika kuachana, naamini inawezekana mkayatengeneza na mkaishi kwa amani. Lakini yanawezekana, mkimtnguliza Mungu katika ndoa yenu! Pole sana na Mungu akusaidie.
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahh pole sana..
    Labda ye ndo mwenye tatizo
    Kwenye maumbile..
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Mwanaume hakimbii matatizo bana anakabiliana nayo mpaka yanaisha,kumfukuza sio tiba ya matatizo mpe nafasi nyingine alafu umuhoji kirafiki ili ujue kiini ni nini,akikueleza nini kimemfanya awe mcharuko uje utupe data tukupe maujanja.
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama lipi Afro malizia basi?
     
  12. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee umeshawai ku dooo na wasichana wangapi apo nyuma, kama yeye ni wa kwanza kusema we just take it ni maneno ya mkosaji
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana kaka,samahani sana kama ntakua nimekuudhi na maneno yangu,kwani maumbile ndio mapenzi? unaweza ukawana ndogo kama pipi yakifua na still ukaweza kumridhisha mwenzio, ukubwa wa pua sio wingi wakamasi! jee ulimuweka mkeo chini ukamuliza kwanini anakua na tabia hiyo alokuanayo? hana haya mwanamke mzima anasema maneno hayo kua ANAKUVUMILIA MAUMBILE YAKO MADOGO! anamanisha yeye ana bwawa au kisima? hana adabu tuu huyo mkeo, ridhika na Mungu alichokupa usitake kuyakuza walakuyarefusha akikisha unamuanda mwanamke vilivyo , usimparamie kama unaedesha farasi.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    wajina wako huyo.
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    najua hiyo sweet hapo ndio imekuzingua.....ha ha ha....dah....hata mimi imenishake kidogo.......kwa nini akachagua ID ya sweet lakini....?
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa tatizo ni hilo kwanini alikubali ndoa.!! Atakuwa na sababu zake ila ametaka kukuharibu kisaikolojia.
    Endelea na mambo yako siku akitaka kujirudisha mwambie asubiri hadi maumbile yako yakue au yake yawe madogo.
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nadhdani ya kwake ni kuuubwa ndio maana imekuwa oversize.... Ngoma ikishafikia hapo tafuta alternative.. Pili cheki DNA ujihakikishie kama watoto ni wako maana huyo lazima ana jamaa alokuwa akimmega amini usiamini mwanamke wa kiafrika/kitanzania hawezi kukutolea maneno ya dharau kiasi hicho kama hana mbadala anayemridhisha.
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Khaaa nawe nsha kutafunia..
    Wataka nikusaidie kumeza pia..?

    Haya labda
    Ana mdomo wa sufuria
    Badala ya tube ..
    Anza kuangalia Dr.Ozzy show.
    Anawatetea sana wanaume ikija
    Kwenye mambo ya joystick ...
    Take care .. :)
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aksante mkuu kwa kunitafunia na kunilisha! Hadi nimeangalia chini maana nina aibu jamani!! Sasa Afro mie kaujuzi kangu na ka experience hakajaweza kubaini hizi tofauti za tube na sufuria.... Kumbe haya mambo ni kweli? mbona niliwahi kusikia zote size moja ila tu ufundi?
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Average size ni inch tano
    so wewe kusema madogo
    jipime kwanza nchingapi?
     
Loading...