Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti kakiivi hii ni kwel jaman

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MUREFU, May 21, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habare wanathnker! Ninaomba mnisaidie na kama kunawanasayansi wanielimishe kwanini KISAMVU HAKIIVI KIKIKATWA KATWA KAMA KABICHI MPAKA KITWANGWE (hata ukitumia kuni meli 20)eti wanajamii inakuwaje hapo. Na je ni kisamvu tuu au kunamboga nyingine ya namna hii?
     
Loading...