Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti jaji Lubuva anakemea siasa chafu kwenye kampeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kalunguine, Mar 22, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jaji lubuva amefunguka leo mbele ya waandishi wa habari na kutishia kufuta kampen kwa chama kitakachofanya kampen chafu.
    SWALI. LEO LUBUVA AMEKUA MWEMA KIAS HICHO AU ANAKWEPA MAKOMBORA YALIYORUSHWA NA NYERERE KWA MKAPA JUU YA KIFO CHA MWALIMU?
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Acha unafiki wewe!
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hana lolote mzee alikuwa na record nzuri alipokuwa mwanasheria mkuu sasa anakwenda kuichafua record yake yote kwa kukikubali cheo hiki ambacha anajua wazi kuwa CCM itakutumia kuhalalisha mauzauza yao na wewe ndio wa kubebeshwa lawama. ningeanza kumuamini kama angeanza kwa kumkemea mkapa alipomdhalilisha vicent nyerere kwy jukwaa la siasa madam alikaa kimya bado his claimof operating independent or impertial is still in question.
     
  4. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yale yale; Like father like son!
     
Loading...