Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti CCM wachukua jimbo la Tarime

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Manyema, Nov 1, 2010.

  1. M

    Manyema Senior Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    inasemekana msimamizi wa matokeo amemtangaza mgombea wa CCM kuwa mshindi huko Tarime baada ya kurudia kuhesabu kura.
     
  2. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    CHADEMA na CUF watakuwa wamegawana kura
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwani zinatofautiana na zile za vituoni?
     
  4. e

    ebrah JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Oyaaa, hiyo kitu haipo sisi sio watoto! wizi hatutaki
    Pls thibitisha tuchukue hatua
     
  5. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,831
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Inasemekana au ni taarifa yenye uhakika mkuu? Maana naona sasa mambo mabaya yanaanza...na hiyo Tarime sijui wananchi watayapokeaje matokeo ya namna hiyo. I just hope matokeo yoyote yatakayotangazwa ni sahihi na kweli
     
  6. s

    shiezo Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa Tarime inawezekana. Kumbukeni Mwera naye alikuwa na wapenzi wake binafsi ambao wamemfuata CUF. Chadema na Cuf watakuwa wamegawana kura...Team Work Spirit is needed
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah kweli Nyambali Nyangwine kachukua Tarime-CCM
     
  8. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Ni kweli, Nyambari Nyangwine (CCM) ameshinda kwa kura zaidi ya 28,000
     
  9. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Wenye akili zetu walishalijuwa hilo mapema!!! Isingewezekana mtu aliyeshinda 2008(Mwera) awe ameshapoteza wafuasi ndan ya muda mfupi!!!!
     
Loading...