Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ananichukia sana...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kingsimba, May 27, 2012.

  1. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau wa jamii napenda kwanza niwajulie hali habari zeinu bana...
    Kuna mtu ananitesa sana anafanya nisijisikie poa coz...nilipokua mdogo yani ile miaka ya kubarehe kuna msichana hapa mtaani nilitokea kumpenda tena sana cha kwanza shep na umbo na vingine vingi vilinifanya nimpende sana huyu mtu....tabia nilikua naiju kimtindo coz nimekua nae nimesoma nae.....
    Ikatokea siku nika mmwaga live kama vipi nataka ni dese nae kama vp....demu hakunijibu zaidi tuligombana sana akipita ananifyonya ananibinulia domo mpaka leo ni zaidi ya miaka kumi sasa bado ni hivyo hivyo kama nimemuudhi jana...hii kitu mimi inaniuma sana coz ni mtu ambae tunatoka mahala pamoja tunajuana kuanzia wazazi na ndugu wote sasa ni nini nimemuudhi huyu....tena anamwambia hata mchumba wangu kua bwana ake simpendi..... Nifanyaje wadau!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na huyo mchumbako anaumiiiiiia kweli akiambiwa "bwanako simpendi"!!!

    Mpotezee, kwani lazima upendwe/uwe rafiki na kila mtu?
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sa huyo mchumba ako anachukuliaje hilo swala la wewe kumtaka mwanamke mwingine
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    he! Pole mwayego
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ongeeeni mmalize tofauti zenu, then kila mtu asonge kivyake
     
  6. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Sikutarajia hilo kutoka kwa mwanamke ma kiafrika
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    pole yako
     
  8. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    gf wangu hana tatizo sema jana tumekaa sehemu tunatafuna tafuna na story za hapa na pale mtaani kwao mida ya night akapita yule sister daa hakusalimia den.....alipofika mbele my gf akaniambia hivi huyu mbona anakuchukia sana....nikampa full story ukizingatia ni mambo ya ujanani na zamani hakuonesha kumaind!
    Ila akaniambia nijitaidi uadui uliopo kati yangu na yule dada uishe...
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Anakutaka huyo na kinamuuma akikuona na mtu mwingine.
     
  10. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hana mpya huyo wazimu tu wake anajua kama unamshobokea na kurudi tena hawezi,anakusalimia nini kama anakuchukia?
    hana lake jambo roho inamkwangua akikuona na mwengine ilobaki basi tuuuuuuuuuu.
     
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    well said Lizzy, ampotezee tu!
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Wewe na huyo kicheche mna umri gani?
     
  13. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Inaelekea jamaa alivyokataliwa alienda kutangaza "NIMESHAMGONGA" dada wa watu ikamfikia habari kwa nini asifure hadi leo BALEHE INASUMBUA KICHIZI nakumbuka mwenzenu.
     
  14. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    no me sikufanya hiyo kitu...still nilikua nampenda sana na yeye kati ya wasichana wachache warembo mtaani kwetu kipindi hicho yeye yumo...
    Tatizo ni toka siku hiyo niliyo mtamkia atupatani mpaka leo....sio tu nikiwa na demu wangu bali hata nikiwa peke yangu hatuna salam.......kuna kipindi nilijaribu nikapata namba yake kama baada ya miaka mitano toka tuvurugane...hakujibu na nikimsalimia hajibu.....
    Na mimi kama mwanaume nikaamua kula bati moya kwa moya mpaka leo hii.
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,253
    Trophy Points: 280
    anakutaka huyo,angalia usije ukawa swala.
     
  16. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hizo ni changamoto za maisha, ni vyema mkayazungumza kama nia na utayari wa kuyamaliza upo. fanya kazi zako kaka. WOMEN ARE TOO COMPLICATED SO MAKE YOUR SELF COMPLEX AS A GENTLEMAN.
     
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    penda unapopendwa, asiyekupenda achana naye!
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    on point, op point!

     
  19. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilimwambia gf wangu!usije ukapinduliwa ila kiutani zaidi.......alicheka tuu hapa nilipo ni dukani mudaa huu nanunua vocha lakini amekuja nimemsalimia kakausha........kageuza kaondoka still mimi now dayz sikai huko mtaani mala chache kuonana....
     
  20. m

    mtukwao2 Senior Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atakuwa na mimba isiyojifungulika, ndo tabia zao!!!!!!!!!!
     
Loading...