Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Et jaman wimbo huu unaitwaje?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Oct 27, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimejaribu kuingilia kule kweny sport imekuwa ngum ndio nikakumbuka swala la utambuz wa melody mbalimbal pia ni tech. Sasa wakuu kuna wimbo flan si wa hapa nchini labda ni wakizulu unapart inayoimbwa hv
    uuuuuuh uuuuuh awimba eh awimba eh... Ni sehemu hyo nnayoikumbuka naomba kujulishwa.
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu ningumu sana maana nahakika hata wewe huna hakika kama umeandika sahihi maneno ya wimbo huo
    Jaribu kujirekodi unaimba kwa kuguna au kupiga mluzi kisha atachi hapa labda mtu akisikia anaweza jua ni wimbo gani kama anaufahamu
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    kamata huo hapo.......

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mkuu jaribu kuangalia kwenye nyimbo za mariam makeba(mama africa).kuna wimbo fulani unaitwa mbube(imbube) au lion.nahisi unaweza fanikiwa.mia
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Beach boys: artist
    The lion sleeps tonight: song
     
  6. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Unaitwa Mmbube-THE LION SLEEP TONIGHT umetumika pia ktk movie ya coming to america
     
  7. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Akhasanteni wakubwa nimejaribu kufanya kama mlivyoniambia nimefanikiwa wimbo ni The lion sleeps tonight na artist ni Beach boys. Thanks for dat
    Na kuna wimbo mwingne ameimba kijana mmoja wa Nigeria kama sijakosea ila sehmu nyngi sana anamblame Mr Jailer kwamba hapendi jins anavyomtreat Sehem mojawapo huyu msanii anasema MR JAILER DON'T CALL ME A PRISONER so naupenda wimbo huu naomba kujulishwa unaitwaje na artist wake plz!
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaitwa a lion sleeps tonight, umeimbwa na Black Mambazo uko kwenye soundtrack ya Lion King
     
  9. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    "The Lion Sleeps Tonight", also known as "Wimoweh" and originally as "Mbube", is a song recorded by Solomon Linda and his group The Evening Birds for the South African Gallo Record Company in 1939. It was covered internationally by many 1950s pop and folk revival artists, including The Weavers, Jimmy Dorsey, Yma Sumac, Miriam Makeba, and The Kingston Trio. In 1961, it became a number one hit in the U.S. as adapted by the doo-wop group The Tokens. It went on to earn at least 15 million US dollars in royalties from covers and film licensing. Then, in the mid-nineties, it became a pop "supernova" (in the words of South African writer Rian Malan) when licensed to Walt Disney for use in the film The Lion King, its spin-off TV series and live musical, prompting a lawsuit on behalf of the impoverished descendants of Solomon Linda.
     
  10. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Na kuna wimbo mwingne ameimba kijana mmoja wa Nigeria kama sijakosea ila sehmu nyngi sana anamblame Mr Jailer kwamba hapendi jins anavyomtreat Sehem mojawapo huyu msanii anasema MR JAILER DON'T CALL ME A PRISONER so naupenda wimbo huu naomba kujulishwa unaitwaje na artist wake plz!
     
  11. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anaitwa Asa ni msichana na wimbo unaitwa jailer .eeh swali la nyongeza....??
     
  12. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kuna wimbo flan wa jay z anapoimba ni kama anambless mother kwa kumcare tangu utoto na anamblame dady(papa) kuwa hakumcare kuna sehm anasema MOMA LOVES ME POPA LEFT ME na colus yake ni saut ya computer unaitwaje wimbo huu?
     
  13. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Thanx all great thinkers....naomba kufahamu wimbo huu ni zilipendwa na ni wa miaka ya 1960 hadi 1970 ni baada ya uhuru na unaimba......Tanzania yetu ni nchi ya furaha....naye mwalimu nyerere ndiye aliyeleta uhuru....... tanzania yetu ndiyo nchi ya furaha.....Unaitwaje na nani aliuimba miaka hiyo....sometimes uko kwenye tangazo la hamasisho la miaka 50 ya uhuru MLIMANI tv please great thinkers
     
  14. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    exactly
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 916
    Trophy Points: 280
    Mkuu we ni bingwa wa ID hii ni ya ngapi?
     
  16. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unamaana gani hii ni ya kwanza na ya mwisho labda umenifananisha mkuu
     
  17. P

    Paul S.S Verified User

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu nimeutafuta sana hu wimbo bila mafanikio, kila nikigoogle "Tanzania yetu ni nchi yenye furaha" napata link nadownload ngoma ya asili tu.
    Nautafuta sana niuweke kwenye library yangu ya zilipendwa, na leo akina Masanja ze komedi wameuimba bana,
    Mwenye kuujua tafadhali atusaidie link au hata kuu upload
     
  18. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unaitwa blueprint
     
  19. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ngoja nicheck kwenye library ya wazee nikipata nitakupa jibu
     
  20. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ok thanks mkuu ngoja niusake.
     
Loading...