Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Erkenforde university kimenuka tena.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MIGNON, Jun 21, 2012.

  1. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,880
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 180
    Nimepata ya habari ya kuwa kuna mgogoro kati ya wanafunzi na Uongozi.Madai mojawapo ni kuhusu kiwango halai cha ada.Nasikia FFU wameshafika.
    TCU tusaidie kukagua hivi vyuo na kurekebisha ili watoto wasome kwa aman,mnafanya nini mpaka migogoro iwe ya kuitiana Polisi?Tunawazoesha watoto kukabiliana na dola jambo ambalo si nzuri kwa mustakabali wa nchi yetu.
     
  2. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,880
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 180
    Ajabu,zaidi ya saa nzimana hakuna mdau Tanga wakupdate hii taarifa.Ama kweli Tanga ni starehe tu.
     
  3. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wako lakasachika wanaruka baikoko (joke)
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    hivi vyuo vingine hivi mmmmh
     
  5. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wako Facebook
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    hicho chuo ni ile iliyokuwa sekondari ya wasichana pale kange?
     
  7. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    nahuyu mwana eeeh kachanganya madawa eeeh kacheza ndombolo x2

    Ngoma inarira eeeh! Aeheee!

    Wadigo mpo?
     
  8. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kwa taarifa nilizozipata ni kuwa chuo kimefungwa na wanachuo wamepewa masaa sita wawe wameondoka.
     
  9. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    waja leo waondoka leo
     
  10. N

    NZEGAMILA Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakistahili au?
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Chuo cha kata.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    refer mdau post namba 11...



     
Loading...