Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eric Shigongo bado anaendeleza vita ya maneno.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KUN, Oct 10, 2012.

  1. KUN

    KUN JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimesoma moja ya Column kwenye gazeti la Championi la leo yenye kichwa cha habari " Chamelleone atapeli tena Norway"
    Nimejiuliza maswali mengi lakini nimekosa majibu ya uhakika, binafsi me ni msomaji wa magazeti ya shigongo sana sana hili la Champion. Wiki kadhaa zilizopita hili gazeti lilitoa makala 5 mfululizo likimchafua huyu mwanamziki wa uganda Chamellione hasa kwa kile kinachosemekana kuwa ni tapeli na kwakuwa yeye hana gazeti hapa nchini hatukupata fursa ya kuona kile ambacho yeye angejibu hizo tuhuma zilizoibuliwa na shigongo, katika ule mfululizo wa kumwandika dotor chamellion kwenye hilo gazeti alijitokeza DJ mmoja akidai kuwa aliwahi kutapeliwa na huyo camellione miaka ya 2006, Sijui km habari hizo zilikuwa zikiandikwa kwenye magazeti mengine ya udaku ya shigongo maana mimi sio shabiki wa hayo magazeti mengine k.m Uwazi, ijumaa n.k

    kilichoandikwa kwenye gazeti la leo la championi kimeibuliwa kwenye ukurasa wa DR JOSE CHAMELLIONE wa FACEBOOK, ambapo alipost status yeye mwenyew akionesha kulalamikia baadhi ya mapromota wa muziki hasa akimlenga huyo wa Norway kuwa ameshindwa kufanikisha zoezi la viza ili yeye aweze kwenda nchini humo na kufanya shoo. hiyo status iliptata wachangiaji wengi, baadhi walimuunga mkono wengine hawakumuunga mkono na wengine hawakuonesha walikuwa upande upi!!!

    kwa sababu ya chuki Shigongo aliyonayo kwa DR, akaamua kuitengeneza kuwa habari kisha akacopy na kupaste baadhi ya comments za watu ambao hawakumuunga mkono DR kwenye gazeti lake, nahisi sababu ilikuwa ni kuendeleza vita yake ne Jose na kuiaminisha jamii kile ambacho aliibua kuwa ni cha kweli......

    Nina maswali mengi ya kumuuliza Shigongo ila ningependa nimuulize swali moja tu...Pengine DR. JOSE ni tapeli au siyo kwa sababu hajawahi kunitapeli, yeye shigongo anaamini kuwa yeye ni msafi? hajawahi kumdhulumu au kumtapeli mtu yeyote tangu ameanza biashara yake? Sigongo yeye anaamini mtu safi?


    tafadhali Shigongo nijibu swali langu.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,477
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuona Msukuma mshamba kama Shigongo. Pamoja na kuwa na hela nyingi hana exposure
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Eric shigongo kazoea kuwadhulumu wasanii wa bongo! chameleone ni mwanamuziki wa kimataifa baana.
     
  4. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Huyu mlokole muuza bia kule Dar Live! Naye amenitoka kama Kibonde!
     
  5. KUN

    KUN JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nani huyo?


     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    aaaaah,mdau unanivunja mbavu kwa kicheko,,,,,,hivi mwaka huu hajagombea U-NEC????
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    eric huyo
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,477
    Trophy Points: 280
    kile kilabu chake siku hizi ni danguro.
    kaona makanisa siku hizi hayalipi kaamua kufungua danguro Mbagala.
    MLOKOLE HUYO
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wapo mdau
    -NGEREJA(NGELEJA)
    -MAIGE EZEKIEL
     
  10. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Mbona nasikiaga manyota ni Riz1 dizain km parternship flan hv!!!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naam mlokole wa kithuKUMA
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,477
    Trophy Points: 280
    Kweli ni washamba sana, lakini Shigongo kawipita kidogo
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahaaaa,,,,sasa BUJI,shigongo ndo kipanga wa washamba wa KITHUkuma
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahaaaa,,,,sasa BUJI,shigongo ndo kipanga wa washamba wa KITHUkuma????
     
  15. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,670
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo dar live huyo msukuma kawekwa tu
    Mmiliki ni KAKA YAKE MWANA ASHA
     
  16. KUN

    KUN JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jamaa mlokole kweli....!??,

     
  17. S

    SHERRIE Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shigongo kwa Chamelione ni kama mwanamke aliyepewa talaka.
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,285
    Likes Received: 11,659
    Trophy Points: 280
    Shigongo ni kuku mdogo sana kwa dr.jose.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  19. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa huwa simweliwi kabisa ulokole+maudaku yake(ambayo mengi ni uongo mtupu) +hyo kilabu ya pombe... = (). Naungana na mtu mmoja aliesema ana pesa but ushamba haumtoki. Huo ulokole ni danganya toto.. Ptuuuuu

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  20. KUN

    KUN JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    DR. JOSE:

    I HATE PROMOTAZ WHO BLAME ARTISTES FOR THEIR AMATEURISM!!

    THE NORWAY ONE IS ONE OF THEM HE GOES AHEAD ORGANISES A SHOW AND FAILS TO GET ME A VISA, what does he do?
    HE CALLS ME A THIEF UPON HIS OWN FAILURE.

    YOU CAN'T USE AMATEUR SKILLS PROFFESSIONALLY!
    Get a life!
     
Loading...