Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Energy Milling Co. ltd

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtanzania haswa, Feb 10, 2012.

  1. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hi kampuni ya kusaga nafaka matangazo yake TBC sijayapenda yanakandia mashine nyingine za kusagia nafaka tulizozoea na kuzionesha kwa picha kabisa, na tena wanamtumia ndodi kuponda viwanda vidogo vya kusaga sembe. sio poa kabisa kibiashara na pia kanuni za kiushindani hazikubaliani na hi kitu. inabidi wafanye marekebisho ya tangazo lao.
     
  2. R

    RUTARE Senior Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wanasema ukweli wateja ndio watachambua kwani yale matangazo ya Airtel hayakandii makampuni mengine hamia airtel......hakuna vigezo hakuna kujiunga hakuna masharti kwa nini uuziwe bei tofauti saa 11 n.k lile tangazo liko kisayansi kwa sababu ndodi anaongea vitu vilivyofanyiwa utafiti
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Mi ananikera kwa kusema eti mashine zao hazitumii vyuma kusaga mahindi na wanatumia matairi.

    Anataka kutudanganya eti matairi ya plastic hayasagiki na hata yakisagika, vumbi ya plastick haina madhara kwenye mwili wa binadamu.
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mzee Tawaqal na phase ya Sumbawanga...
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Plastick haina madhara kwa mwili wa binadamu? Waambie wajipange upya hao jamaa.

    Mie sembe yao siili tena, kumbe wanatumia Plastick? Lohhh :(
     
Loading...