Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ya Uraia Kuhusu Katiba Mpya ni Muhimu sana

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Elisante Yona, Feb 14, 2011.

  1. Elisante Yona

    Elisante Yona Senior Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu Wanajamii,

    Mimi ninaunga Mkono suala la kuwa na Katiba Mpya.Lakini tatizo langu na Hofu yangu kwa Tanzania wengi hawajui hata hiyo katiba ya zamani ya mwaka 1977 inamapungufu gani?Kwa hiyo ninapenda kuwashauri wana zuoni kuanza kuelimisha umma kama walivyofanya majirani zetu wa kenya.

    Nimeshikanisha na ujumbe huu katiba ya zamani,iliyoandikwa kwa kiswahili,

    Elisante Yona.
     
Loading...